เห็น AE86 !!

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย porpun86, 11 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. porpun86

porpun86 New Member Member

98
    0
    0
    ขออนุญาตตั้งกระทู้พบเห็นรถในคลับกันนะครับ

ผมเจอ AE86 Trueno Type III พวงมาลัยซ้าย สี ทูโทน ขาว-ดำ ที่ ลานจอดรถชั้น 7 Central World เมื่อวันพฤหัส ที่ผ่ามมาน่ะครับ

สวยมาก พอเปิดประตูห้างออกมาแล้วเห็นเนี่ย เหมือนโดนมนต์สะกด รีบวิ่งเข้าไปดูแบบไม่เกรงใจเจ้าของรถเลย ดีนะที่เค้าไม่อยู่

ผมเองก็ไม่รู้ด้วยว่าของใคร คนในนี้รึเปล่าคับ?

2. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  3. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    โอววว คันนั้นเครื่อง F20c นะนั่น อิอิ

4. porpun86

porpun86 New Member Member

98
    0
    0
    อ่าใช่คับ ผมเห็นอีกครั้งในหนังสือmagazine รถ เนี่ยล่ะ ไม่แน่ใจว่าใช่ XO ป่าว

5. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    อยากเห็นมั่งจัง จะนั่งดูนาน ๆ เลย อิอิ

6. Mito

Mito New Member Member

1
    0
    1
    ผมเห็นคันหนึ่งในระยอง ae86 levin แต่ทำท้ายเป็น โดเรม่อน -*-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้