||| ขออนุญาติแ จ้ง ต้องการเพิ่มบอร์ด รูปกิจกรรม และ meeting ต่าง ๆ ของภายใน คลับ |||

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย Denn, 10 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113

เนื่อง จาก ได้บอร์ด ซื้อ-ขาย ภายในคลับ จากทาง คุณเก่ง ล่ะครับ
    ชอบและใช้งานได้ดี เป็นสัดส่วน ดีครับ

เลยอยากจะเพิ่ม อีกบอร์ด ภายใ น คลับ
    เพื่อเก็บ รูปกิจกรรมต่าง ๆ รวมถึง รูปภาพงาน Meeting ต่าง ๆ

ไม่แน่ใจว่าได้ไหมครับ

เพราะ น่าจะเป็น 2 บอร์ดนี้ ที่ช่วยเรื่องการตั้งกระทู้เป็นสัดส่วน
    และกำหนดแนวทาง การฝากรูปภาพ เพื่อ post ได้ครับผม

Sunny-Thailand
    http://racingweb.net/forums/forumdisplay.php?f=55

ขอบคุณครับ :D

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ขอเก็บเรื่องนี้ไว้พิจารณาในอนาคต
    ตอนนี้อยากให้ใช้บอร์ดเดิมไปก่อนนะ
    เพราะว่าถ้าเราสร้างให้ sunny-thailand บอร์ดอื่นก็ต้องมาขอบ้าง

แนวทางการใช้บอร์ดเพื่อเก็บรูปมิตติ้ง เรามี gallery อยู่ ซึ่งมีวัตถุประสงค์เพื่อให้เก็บรูปโดยเฉพาะ แต่ตอนนี้มันมีปัญหาอยู่ รอให้แก้ไขในนั้นเสร็จเรียบร้อยก่อน แล้วจะแจ้งให้ทราบและวิธีการใช้งานใหม่อีกที

Denn ถูกใจสิ่งนี้
  3. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    โอเค เลยคร้าบ คุณเก่ง :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้