เดินทางปรอดภัย เที่ยวกันหนุกหนาน กันทุกท่าน ตลอดสงกราน นี้นะคร๊าบบบบ ทุกท่าน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย chang, 12 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เดินทางกันไปไหนมาไหน รึขับรถเที่ยว ก้อขอให้ ขับขี่ ปรอดภัยกันทุกๆท่านเลยนะครับ

ไปเที่ยวไหนก้อขอให้มีแต่ เรื่องสนุกสนานนะครับ

ท่านชายก้อ ขอให้ได้ เจอแต่ สาวสวยๆ
    ท่าน ญ ก้อขอให้เจอแต่ หนุ่ม หล่อๆนะครับ

โชคดี ตลอดสงกราน นี้นะครับทุกคนนนนนน !!!!

:D:D:D:D:D

2. Tucky Z

Tucky Z New Member VIP

247
    6
    0
  3. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ขับขี่ปลอดภัยครับ ขอให้มีความสุขวันสงกรานต์ครับ

4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ขับขี่ปลอดภัย ระมัดระวังในการใช้ถนน และมีความสุขในการเที่ยววันสงกรานต์คับ

5. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ขอบคุณครับ เช่นกันนะครับ

ปล เมา/ง่วงอย่าขับด้วยนะครับ

6. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    พี่ช้างเที่ยวไหนเนี่ยย

7. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ขับขี่ อย่าง ปลอดภัย เมาไม่ขับครับผม

8. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เช่นกันคับ ขอให้เที่ยวสนุกๆกันทุกคนเลยนะคับ มีความสุขกันทุกคนคับ ขับรถไม่ประมาทคับ

9. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ขอบคุณครับ

10. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    คงอยู่แถวบ้าน ซิ่งรถเครื่องสองล้อไปมา ปะแป้งสาวๆ

ไปต่างจังหวัดก็กลัวโดนปิดถนน

ไปนอกก็กลัวโดนปิดสนามบิน

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    กลับ มาแว้วววว คร๊าบบบบ

ไป ตจว มา ไปนอนเล่นที่บ้าน นอนตีพุงสบายเลย ไม่มีม๊อบ ไม่มีด่าน อิ อิ อิ

กลับมา 15 ขาเข้ามา จาก สระแก้ว เข้า แปดริ้ว ยิงเข้า motorway ไม่มีติดคร๊าบบบบ !!!!

ดึก 2 - 3 ทุ่ม ไป ลุย RCA โอ้ววววว แม่จ้าววววว สุดยอดคร๊าบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้