++รูป มีตติ้ง 23-5-2009 Spice Cafe+ +(VOL.2)

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 24 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ขอแยกเป็น 2 กระทู้ เพื่อให้เปิดไม่ช้าจนเกินไป

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ;););););)

3. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ;):(;):(

4. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    :D:eek:;):(

5. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    รูปนี้เอามาฝากยั่ว เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ โดยเฉพาะ

6. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    รูปสวยนะครับ เสียดายจิงๆที่ไม่ได้ไปเจอพี่ๆครับ...

obb_stream M7 ถูกใจสิ่งนี้
  7. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆ

บรรยากาศดี ๆ

มิตรภาพของทุก ๆ คนครับ

และเสี่ยอ๊อบ สำหรับการนัดรวมตัวคราวนี้ครับ

คราวหน้าเจอกันอีกนะครับพี่น้อง

:)

8. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    รูปสวยมากเลยคับ ตามมาชมคับ

9. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ร้านนี้อาหารอร่อย บรรยายกาศดีๆ นัดหน้าไม่พลาด

10. Streamhd

Streamhd New Member Member

28
    0
    0
    หนุกหนาน เหมือนเคย แต่รถสวยกว่าเดิมทุกคัน

ว่าไปนะอ๊อฟ ถ้าเป็นพี่ พี่พ่นใหม่ทั้งบานว่ะ!!

ทำใจไม่ได้เห็นรอยนี้ทุกวัน อิ อิ

11. Pom_int

Pom_int New Member Member

34
    1
    0
    :) รูปสวยครับ

12. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    รถสวยสวยทั้งนั้นเลย เห็นสีขาว 8222 เป็นเป็นแล้วยอมรับอย่างที่เพื่อนอ๊อฟบอกเลยว่าสุดจริงจริง นึกว่ารถโชว์รูม ขนาดข้างในผมเห็นแล้วยังกล้าเหยีบเลย กลัวผ้ายางรถพี่ตี๋เลอะ ที่สำคัญมิตรภาพอบอุ่น สบายสบาย คลับเล็กเล็กแต่ Nice and Easy ครับ ส่วนอาหารยอมรับเลยว่าอร่อยเลยล่ะ ว่างว่างจะพาลูกไปนั่งกินอีก

ขอบคุณเพื่อนอ๊อฟที่ประสานงานให้ครับ ไว้เจอกันอีกไม่นาน พูดแล้วเสียดายเรื่องช่างภาพจริงจริง

13. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ด้วยความเต็มใจครับเพื่อนติ

ที่สำคัญ มิตรภาพ นั้นยิ่งใหญ่กว่า ภาพ เฉยๆ ครับเพื่อนติ

14. petchiepetch

petchiepetch New Member Member

24
    1
    0
    สนุกสนานมากมายนะครับ เพชรเมาเละครับ เมาจนลืมรถตัวเองไว้ที่เที่ยว ดีใจมากไปหน่อยนะครับเจอ idol พี่ท็กโซ่ มึนๆๆเมาๆๆๆมากมายจิงๆๆครับ ขอบคุณพี่เท็กโซ่ พี่ฟ็อก ปอม ที่ดูแลผมด้วยนะครับ เมากระจาย

15. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    เสียดายไม่ได้ไปอ่ะครับ สวยทุกคันเลยครับ

16. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    เมาขนาดนั้นเลยเหรอ ดูแลตัวเองด้วยน้องเพชร ไว้เจอกันใหม่ครับ:):):)

17. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    รูปสวยๆ

อิอิ

รูปสุดท้ายยั่วใครก็ได้แต่ไม่ใช่ผม

เพราะผมลากอีหนีบ 555

18. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    เอารองเท้ามายั่วกันเลยเหรอโปรอ๊อบ ไปเซี่ยงไฮ้มีเพียบ แต่ไม่กล้าซื้อมา กลัวเพื่อนล้อ 5555

19. F40

F40 New Member Member

31
    0
    0
    รองเท้าสวยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้