สอบถามเรื่องแปลงเบาะ type R น่อยครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย sneaker man, 10 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sneaker man

sneaker man New Member Member

40
    0
    0
    คือว่าพอดีผมมีผ้าเบาะหลังของ dc2 type r อยู่อะครับ

เลยอยากถามว่าถ้าจาไปแปลงใส่coupeไปทามที่ไหนได้บ้างครับ
    แล้วก็พี่ๆช่วยแนะนำร้านด้วยก็ดีครับบ
    แล้วพี่ๆคนไหนไปทำมากันบ้างอะครับบ

ขอบคุณก๊าบบบบบ :D:D:D:D:D

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ได้ครับ แต่ต้องต่อผ้าครับ เลือกผ้าที่คล้ายกันให้มากที่สุดครับ
    แล้วตรงที่ต่อเอาไว้ริมสุดๆ ปาด ฟองน้ำที่รองหัวออกด้วยจะได้เนียนๆ ครับ
    อย่าถามเรื่องร้านทำ ของผมก็ไม่เนียนซักเท่าไร
    ถ้าอยากดูรูปลองดูกระทู้เก่าๆครับ

3. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    แถว กม.8 มีอยู่ ร้าน

แต่มัน ย้ายไป แวว

เนียน เดี๋ยว ถาม คนรู้ให้แล้วจะมาบอกครับ

4. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ของผมทำออกมาก้อไม่ค่อยเนียนเท่าไหร่อะคับ ทำร้านเบาะทั่วไปแถวๆบ้าน (บางกรวย) ผ้าเบาะ ek 9
    (ต้องทำใจคับเพราะมันไม่ตรงรุ่น)

Joice++Jum

5. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    เห็นเพื่อนบอก ถ้าจะทำจริงๆ และ ราคาไม่แพง เอาผ้าของ DC2 DB8มาหุ้มเอา ถ้าสั้นต้องต่อผ้านิดหน่อยครับ ก็แจ่มแมวเลยครับ

6. sneaker man

sneaker man New Member Member

40
    0
    0
    ขอบคุณครัๆบๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้