สงกรานต์นี้ไปเที่ยวไหนกันครับ สุขสันต์วันปีใหม่นะครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Fluid, 11 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ขอให้มีความสุขเที่ยวอย่างสนุก

ผมอยู่ กทม น่าเบื่อมากๆ ใครไปเที่ยวไหนใน กทม PM หรือบอกกันมั่งนะ เผื่อไปแจม

ว่าแต่ใครอยู่ กทม เห็นว่าว่า ถนนข้าวสาร คนจองมาเที่ยวน้อย มีใครอยากไปเที่ยวกันมั่งอ่ะ จะได้ไปแจม อิอิ

2. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ขอให้พี่ๆ และน้องๆทุกท่านมีความสุขกับปีใหม่ไทยนะคับ
    ผมเองก้อไม่ได้ไปใหนอยู่ที่เพชรบูรณ์คับพี่น้องท่านใดที่มา
    เที่ยวที่นี่โทรหาผมได้ทุกเวลาคับ

3. Fluid

1,214
    57
    0
    สงสัยเขาไปเที่ยวกันหมดและ ไม่ค่อยมีใครมาตอบ

โชคดีนะครับ

เพชรบูรณ์ ก็น่าไปนะ แต่ไม่ได้ไปช่วงนี้แน่

4. toom evo

587
    2
    0
    เงียบจังคับในบอร์ด ขอเสียงหน่อยคับบบบบบบ

5. Fluid

1,214
    57
    0
    ว่าจะชวนใครี่อยู่ กทมไปเที่ยว RCA ซะหน่อย แต่เงียบจริงๆครับ เลยอยู่บ้านหงอยๆอ่ะ

6. toom evo

587
    2
    0
    แสดงว่าไปเที่ยวกันหมดคับ เงียบเจงๆเลย:sad::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้