ถามเรื่องเครื่องโรตารี่

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย punpun2, 25 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. punpun2

punpun2 New Member Member

3
    0
    0
    จะซื้อ MAZDA RX7 SAWANNA อะครับ แต่กลัวมันวิ่งไม่ได้ ทำไงให้มันวิ่งได้อะ แบบไปต่างจังหวัดงี้ ไปแข่งด้วยก็ดี ใครรุ้วิธีบอกหน่อยครับ

แล้ว MAZDA RX7 SAWANNA เปลี่ยนจากเครื่องโรตารี่ให้เป็นเครื่องอย่างอื่นที่ไม่ใช่โรตารี่ได้ไหมครับ แล้วมันจะหายรึเปล่า

ถามอีกอย่างครับ ติดแก๊สแล้วมีปัญหาอะไรมั้ยครับ จะเติมนํามันซักถึงนึงแล้วติดแก๊ซอีก

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ใส่เครื่อง J ก็ได้ครับ

3. #KAENG F.D.L.#

#KAENG F.D.L.# New Member Member

148
    3
    0
    จะเอา ตัวsa หรือ FC ละ ครับ

4. punpun2

punpun2 New Member Member

3
    0
    0

sa ครับ fc ไม่มีเลย

5. #KAENG F.D.L.#

#KAENG F.D.L.# New Member Member

148
    3
    0
    SA มันหาอยากนะ เเต่ถ้าSA นะ SR20 ก็ได้ไม่หนักดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้