สนใจกันมั้ยคะพี่น้อง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย นาย นรินทร์ บุญสอา, 6 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคะ คืออย่างนี้ค่ะ พอดีว่าส้มคิดถึงงานมีทติ้งแบบเก่าๆสไตล์ Primera&resea ของเรา แล้วได้ทาบทามบ้านท่านประทานไว้แล้ว พี่ป๊อบไม่มีปัญหาแถมเตรียม
    เตาบาบีคิวไว้รอเรียบร้อยแล้ว เลยอยากจะลองถามพี่ๆในคลับเราดูว่า
    ยังคิดถึงบรรยากาศเป็นกันเองแบบเดิมๆของเรากันอยู่หรือป่าวแล้วสมาชิกใหม่ๆ
    อยากรู้มั้ยว่าบรรยากาศอย่างนั้นเป็นยังไง รบกวนพี่ๆน้องตอบด้วยนะคะ
    ถ้าคิดว่าบ้านพี่ปีอบไกลไปจะหาที่ไหนที่คิดว่าสะดวกก็ลองคคุยกันดู
    แต่ส้มอยากจะให้เป็นที่ๆเป็นกันเองที่เราจะนนั่งล้อมวงคุยกันได้แบบทั่วถึงค่ะพี่

:D:D:D:D

1. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    จัดไปเลย เมื่อไหร่ว่ามา

2. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ไปด้วยคนน่ะ

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เอาเลยมะก่อนสงกรานต์ อิอิ :D

4. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    จัดไป ตามนั้นครับ

5. กบ

กบ New Member Member

54
    7
    0
    ^
    ^
    ^
    ตามนั้นจิงๆนะ ห้ามหลอกนะ
    :confused:

6. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    จัดด่วนนนนน

7. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ว่างัยว่ากันคร้าบ.......ถ้าเป็นเดือนหน้าน่าจะโอเคนะ

8. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  9. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ว่าไงก็ว่าตามคับ

แต่บ้านท่านอยู่ตรงไหนอะ่คับ

10. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    เดือนหน้า...เดือนหน้า...

11. NongDream

NongDream New Member Member

66
    1
    0
    น่าสนใจค่ะ แต่อยู่แถวไหนค่ะ
    และตรงกะวันอะไร เผื่อจะไปได้

12. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    toyota หัวใจ presea ไปได้ไหมคับ :p:p:p

13. Romeo_R11

Romeo_R11 New Member Member

46
    0
    0
    ไปด้วยๆๆๆ หรือ จามา บ้านป้ม ยุ ใน วัชรพล หุหุ

14. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เดือนหน้าได้ครับ บ้านผมอยู่อ้อมน้อยครับ ....

15. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    เดิอนหน้า...ๆๆๆๆ

16. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    เดือนหน้า เดือนหน้า เดือนหน้า มันเป็น วันหยุดยาวเน้อ ถ้าสะดวกกันก้อจัดปาย

17. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เดือนหน้าได้หยุด 4 วันแน่ะ...

เอาไงดี เอาไงดี...

อ้อมน้อย ขอนแก่น ชัยภูมิ...

เอาไงดี เอาไงดี...

18. nuapnbkk

nuapnbkk New Member Member

29
    0
    0
    ปายยย ด้วยโคนนน วันไหนจัดมาคับ

19. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    สน
    รูปลายเซ็นพี่พันเอกนี่คุ๊นนนนนนนคุ้น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 เมษายน 2009
  20. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ว่าไงว่ากันถ้าว่างไปหมด............

21. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    เดือนหน้า (พ.ค.) อยากไปคับ เดือนนี้จะต้องไปใต้นะคับ

22. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ไปด้วย กำลัง อยากกิน ปลา คาร์ฟ เผา อิอิอิ

23. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ว่าไงว่าตามกัน..ยาวไป..ยาวไป..

24. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ไปด้วยครับ :)

25. ไปค่ะไป วันไหนจัดกันเลย แต่น้องส้มว่าคืนวันเสาร์หรือไม่ก็วันอาทิตย์เช้าดีมั้ย

คอนเฟริ์มด้วยว่าไปกี่คนเพราะว่าน้องส้มจะได้เตรียมของทำบาบีคิวถูกว่าเท่าไหร่ยังไงใครอยากกินไรก็

ลองโพสไว้ถ้าทำให้กินได้ก็จะจัดให้จ๊ะ เพราะที่ส้มคิดไว้ก็มีแค่บาบีคิวกะสลัด น้ำสลัดตีเอง

เป็นสูตรของที่บ้านด้วยน๊า

26. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    น้องใหม่อยากไปด้วยได้รึป่าวค้าบบ ^^

27. dokapon2524

dokapon2524 New Member Member

37
    0
    0
    น่าไปเนอะ.........หุ...หุ

28. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    คุณรักมาแบบเปลี่ยนรูปทุกครั้งอีกแระ...อิอิอิ

29. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    เห็นด้วยครับ แต่ว่าเมื่อไรกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้