รบ กวน สอบถาม รหัสสี ของรถเพ่เเจง หน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย aacachai, 16 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aacachai

aacachai New Member Member

12
    2
    0
    รบกวนสอบถาม รหัสสีเหลือง รถ เพ่เเจง

หน่อยอะคับ พอดี จะทำ สีเหลือง อะคับ

^^ ขอบคุณคร๊าบบบ

[media]http://th.upload.sanook.com/embed/bd9f6ec57329af6308c12d9375de554a.JPG[/media]

[media]http://th.upload.sanook.com/embed/5ea9fcb1011805f71446dad8ae2610d1.jpg[/media]

2. aacachai

12
    2
    0
    up up ค๊าบบบ

พอดี จะทำสีเเล้ว อะคับ

อยาก รู้จิงๆๆ รบกวนด้วย ค๊าบบ ขอบคุณค๊าบบ ^^

3. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ใจเย็นๆครับ

4. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    เด๋วเช้าๆพี่แจงคงมาตอบเองนะครับ

ใจเยนๆครับ 5 5 5 เล่นอัพซ่ะ ยังไม่ครบชั่วโมงเลย :rolleyes:

5. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ถ้าจะเอาให้เหมือน ต้องลองขอตัวอย่าสีพี่แจงไปเทียบครับ จะได้เนียๆ

6. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    ใจเย็นครับ

รอพี่เเจงมาตอบ

สงสัยจะเปงวัยรุ่นอิอิ

7. aacachai

12
    2
    0
    แหะๆๆ

ตื่น เช้า มา อัพ อัพๆๆ

^^ รอ อยู่นะค๊าบบ อิอิ

8. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    เท่าที่จำได้นะครับ
    รหัสสีของรถพี่แจง
    ก็ใช้เอาต้นแบบสีมาเทียบเอาอีกที

ถ้าอยากได้เหมือนๆเลยต้องขอยืม สลับชิ้นส่วนเช่นฝาถังน้ำมัน
    แล้วเอาไปเทียบครับ

9. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ขอโทษนะครับ เพิ่งว่างเข้าบอร์ดมาเห็น
    เทียบสีเอาน่ะครับ แต่ตอนนี้เพลทสีตัวอย่างพี่ไม่อยู่
    มีน้องๆ ferio ยืมไป ตอนนี้ที่มีอยู่ก็กระจกมองข้างที่ถอดเอาไว้
    ถ้าอยู่ในกทม.ก็มาเอาไปเทียบได้เลย แต่ต้องดูแลให้พี่ด้วยนะครับ:)

10. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    รอจนจะขาดใจแล้วพี่ :D

11. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    พี่แจงใจดีกับน้องๆเสมอครับ :D

12. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    จำได้ว่ามีกันชนหน้าสีเหลืองด้วยไม่ใช้ด้วยนี่ครับ:D

ถ้าเอาอันนั้นมาตัดแบ่ง น่าจะได้ตัวอย่างสีหลายชิ้นอยู่นาพี่ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้