รูปมิ้ตติ้งเมื่อวันที่ 13 ธันวาคม 2551 (โคตรเงียบ)

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย itch, 16 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ขออภัยด้วยที่กล้องมันเก่านะคับ อาจจะมืดไปหน่อย

2. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    แต่ในความเงียบก็มีความอบอุ่นด้วยนะครับ...พี่อิฐ

3. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ลงรูปเพิ่มเติมคับ

joji55 แต่ในความเงียบก็มีความอบอุ่นด้วยนะครับ...พี่อิฐ

ไม่ออกความคิดเห็นดีก่าคับ K.jo รู้แต่มีรุ่นพี่เค้าไม่ค่อยพอใจอะคับ

ปล. ลืมเอารูปมาลง 4 เดือน เฮียคงมะว่าป๋มน๊ะ(ขอโทษๆ คับ)

4. mootoodow

mootoodow New Member Member

29
    0
    0
    อยากไปบ้างจัง

แต่รถยังไม่เสร็จ ดีคับ

5. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    จำได้ วันนั้นน่ะ โผม มาว มากกกกกกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้