รถผม วิ่ง100 ขึ้นไปแล้วได้ยินเสียงลมที่ประตู ถ้าเปลี่ยนยางขอบประตูจะหายมั้ยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 14 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    แล้วถ้าใช่ ราคา อันละเท่าไร ขอบคุณ ครับ

2. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ผมว่าเรื่องเสียงลมเนี่ย

ฮอนด้าเป็นเกือบทุกรุ่นนะครับ

วิธีแก้ของผมก็ เปิดเพลงกลบเอาครับ

3. ping0168

ping0168 New Member Member

210
    11
    0
    ของผมก็เป็นครับ ทำใจยอมรับมันชินเเล้ว ^^

4. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ใช่ครับ มันดังปกติ อยู่แล้วครับ เปลี่ยนใหม่ก็ดี
    ขึ้น สึก 5 เปอร์เซนต์ แบบแยก แยะ ไม่ออกแน่ ๆ ของผม
    ก็เปิดเพลง แล้วทำเป็นลึมเหมือนกันครับ

5. Prajuab.d

Prajuab.d New Member Member

75
    6
    0
    ผมเปลี่ยนมาแล้ว ดีขึ้นเล็กน้อย

ของผมเปลี่ยนมาแล้วครับ ของมือสองญีปุ่น ทุกเส้น (บานละ3 เส้น) รวม 12 เส้น ถามว่าดีขึ้นไหม ดีขึ้นแต่ก็ยังได้ยินเสียงอยู่ครับ น่าจะลดไปประมาณ 30% ไม่รู้ว่าคุ้มไหม หมดไปสามพันกว่าครับ เบิกใหม่ไม่ไหวครับ มันแพงมาก เฉพาะยางของประตูหน้า เส้นละ สองพันกว่าบาทเลยเชียว

6. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ติดกันสาดหรือเปล่าคับ ถ้าติดก็เป็นเรื่องปกติคับ

7. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    มีเสียงเช่นกัน

8. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    หน้าตึกวรจักรทุกคืนวันเสาร์มียางขอบประตูมาขายครับ
    ร้านพี่เค้าจะขายพวกยางประเภทต่างๆเยอะมากหาไม่ยากครับ
    ยางขอบประตูเมตรละ 90 บาท พอดีไปถามมาแต่ยังไม่ได้ซื้อครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้