สอบถามหน่อยครับ แถวๆ นนทบุรี มีศูนย์ มอเตอร์ไซค์ honda ไหมครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย ittirit500, 14 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ittirit500

ittirit500 New Member Member

22
    0
    0
    คือจะเข้าไปดูอะไหล่บางชิ้นอ่าคับ ผมอยู่แถวๆ เซ็นทรัล รัตนาธิเบศ ไม่รู้ว่าแถวนี้มีศูนย์บ้างไหม ขอบคุณคับ

แล้วอีกอย่าง ศูนย์ รถยนตร์ ฮอนด้า เนี่ย เอา มอเตอร์ไซค เข้าไปเช็คได้ไหมครับ

2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    พี่อยุ่แถวไหนอ่า

พระราม7มาไหวป่าว

3. ittirit500

22
    0
    0
    ผมอยู่ฝั่ง นนทบุรี

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ศูนย์รถก็ส่วนรถยนต์ ไม่สามารถนำเข้าไปใช้บริการได้ครับ ผมแยกเคลายน่าจะมีมั้งคุ้นๆ

5. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    บางใหย่มี

6. ittirit500

22
    0
    0
    บางใหญ่ช่วงไหนอ่าครับ เผื่อ แว่บๆ ไปดู .. แล้วที่ศูนย์ นี่ เราซื้อพวก ชุดสี แท้ ได้เลยใช่ไหมครับ + เช็คเครื่อง ไรพวกเนี้ย

7. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ใช่ครับ

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ทุกศูนย์ของ ฮฮนด้าสั่งอะไหร่ ได้หมดครับ แต่แนะนำให้ทำ VIP Card HONDA
    ที่ร้านนั้นก่อนซื้อ เลือกเอาใกล้บ้านครับ ที่ต้องทำก่อนเพราะใช้ลดในส่วนของค่าอะไหร่ทุกชิ้น ร่วมของแต่งจาก APHONDA ครับ
    ทำที่ไหนใช้ได้ที่นั้น ครับ

9. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    แครายครับ มีชัวร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้