อยากทราบข้อมูลรถ Corolla DX 1.3 GL ปี 1987 อ่าครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย suratxp, 16 มกราคม 2007

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. suratxp

suratxp New Member Member

4
    0
    0
    คือว่าอยากซื้อรถมาดริฟเล่นๆครับ พอดีเห็นว่าเจ้า Corolla DX มัราคานถูกดี เลยกะว่าจะซื้อมาแต่งดริฟซะหน่อย อยากทราบเรื่องข้อมูลของรถคันนี้โดยทั่วๆไป กับราคาและอุปกรณ์ที่ใช้แต่งรถดริฟอ่าครับ (ถ้ามันดริฟได้นะ :D )

2. suratxp

4
    0
    0
    :cry: ไม่มีคนตอบเลยง่าส์ นู๋อยากเล่นดริฟจริงๆ น่ะ :cry:
    ว่าแต่รถรุ่นนี่มันใช้ AE82 ป่าวครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มกราคม 2007
  3. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ขอให้เป็นขับหลัง แล้วค่อยๆทำไป

4. suratxp

4
    0
    0
    รับทราบครับ... ว่าแต่ AE82 กับ AE92 มันขับล้อหลังด้วยป่าว

5. suratxp

4
    0
    0
    แล้วก็อยากรู้เรื่องงบในการแต่งรถดริฟด้วยอ่าครับ

6. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    มันเป็นรถขับหน้า

หากระทู้ที่เกี่ยวกับขับหน้า มีคำตอบเยอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้