ไม่รู้ว่า " คะแนน " หายไปใหน

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย ++ ZumuKamO @.K ++, 25 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++ ZumuKamO @.K ++

++ ZumuKamO @.K ++ New Member Lady Member

597
    59
    0
    จำได้ว่าคะแนน มากกว่านี้ อยู่ดีๆ ก็ลดลง!!!!! งงค่ะ

ไม่ทราบว่าเพราะอะไร หรือไปทำอะไรผิดหรือเปล่าค่ะ

:confused::confused::confused::confused:

*~บอย (ลาม...ก)~*, DEVILMAN, INTER_ZONE และ คนอื่นๆ 10 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    บางที ไม่ได้ทำอะไรก็อาจจะโดนลบได้ค่ะ
    เดี๋ยวนี้คนโรคจิตมันเยอะ หน้าตัวเมียก็แยะค่ะ..

อย่าคิดมากเลยนะคะ ^^

ดูมันทำ.... เหอๆๆๆ

DEVILMAN, ploy boy..., >>5W.AUTO CAR<< และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  3. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    งั้นผมบวกให้ครับ

>>5W.AUTO CAR<<, Daniella, nOxIeS และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    มัน บวก ลบ ตรงไหน อ่ะครับ ผมไม่เคยได้สังเกตุ เลย โพสๆดูๆอย่างเดียว หุหุ

*~บอย (ลาม...ก)~*, DEVILMAN, ploy boy... และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  5. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    รูป ตรา ชั่ง ครับ
    เด๋วผม บวก ให้ ด้วย คน

*~บอย (ลาม...ก)~*, DEVILMAN, Daniella และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  6. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    + ให้ครับ

DEVILMAN, Daniella และ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ถูกใจสิ่งนี้
  7. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    + ให้เป็นกำลังใจคับ

ploy boy..., R2D2 และ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ถูกใจสิ่งนี้
  8. ชั่งมันครับแต่หน้านี้จัดไปทุกคน อิอิ

ploy boy..., Daniella, R2D2 และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  9. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    + ไม่ได้อ่ะ สงสัยต้องไป + คนอื่นมาก่อน

แล้วจะกลับมา + อีกทีนะจ๊ะ

10. ++ ZumuKamO @.K ++

++ ZumuKamO @.K ++ New Member Lady Member

597
    59
    0
    ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ

JZA760 ถูกใจสิ่งนี้
  11. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    ช่วย กัน ไป ครับ

^BANK^ และ CARINA ถูกใจสิ่งนี้
  12. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    บวกให้แล้วนะครับ

Hally_YoKuBo FuGo ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้