ถ้า ce28 เบียดมาเป็นรอย จะซ่อมดีไหมครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pongp28, 14 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongp28

pongp28 New Member Member

113
    1
    0
    มันเป็นรอย ตั้งครึ่งวง เลย คิดไม่ออก ว่าจะซ่อมหรือ เปลี่ยน เพราะมีบางคนบอกว่า ถ้าซ่อมแล้วสีมันจะไม่เหมือนเดิม
    เสียดายครับ แพงด้วย
    พี่ๆๆ ว่าไงดีครับ:cry::cry::cry:

2. non117

non117 New Member Member

76
    5
    0
    ซ่อมได้ครับราคาไม่แพงครับแต่คงต้องทำสี

3. pongp28

113
    1
    0
    ถ้าซ่อม ก้ต้องซ่อม ทั้ง สี่ วงเลยหรือเปล่าครับ
    เคยได้ยินว่า สีมันจะไม่เท่ากัน
    แล้วพี่พอมีร้านแนะนำไหมครับ
    เฮ้อ เสียดายล้อแท้ด้วย แงๆๆๆๆ

4. ซ่อมได้เหมือนเดิมประมาณ 85 - 90 % ครับ

5. EooD_EK

EooD_EK Guest

0
    0
    0
    พี่เต้พอมีร้านแนะนำบ้างมั้ยครับ พอดีผมก็อยากซ่อม TE37 แต่กลัวสีมานไม่เหมือนเดิม >_< กลัวขอบมานไม่เงา

6. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ติดต่อ เชน น๊อตล้อนิสัยดีเลยครับ ซ่อมได้แน่นอน

7. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ต้องทำใจเรื่องสีครับ นิดหน่อย ไม่สังเกตุดูไม่ออก

8. EooD_EK

0
    0
    0
    ไม่ต้อง 100 % ก็ได้ครับ ขอแค่สีคล้ายของเดิม 80% ขึ้นไป ก็พอแล้วครับผม

9. EooD_EK

0
    0
    0
    ใครพอรู้ร้านทำรบกวน บอกผมทีนะครับ ขอบคุณมากครับผม

10. zev

zev New Member Member

208
    25
    0
    สวนมะลิการช่าง

11. สวนมะลิตามที่บอกเลยครับ ไม่สังเกต ดูไม่ออก

12. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    สวนมะลิครับรับประกันความเนียน บอกได้เลยหาลอยเก่าเจอยากแน่ๆ

13. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0
    // ขอโทษนะคับพี่ๆ สวนมะลิการช่างใช่ที่อยู่ถนนราษฎบูรณะหรือป่าวคับ //

.. ผิดพลาดประการใดผมขออภัยนะคับ ..

14. EooD_EK

0
    0
    0
    ขอขอบคุณพี่เต้กับน้าโสมากเลยครับ...พี่มีน้ำใจกับน้องๆๆทุกๆๆคนเลยแม้จะรู้จักหรือไม่รู้จัก ขอบคุณมากครับพี่

15. pongp28

113
    1
    0
    ไม่ทราบว่า สวนมะลิการช่าง ร้านอยู่แถวไหนครับ พอจะมีเบอร์ ติดต่อไหมครับ

16. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ไปที่เอกการาจ ซอยอินทัมระ ก็ได้ครับที่เดียวกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้