รูปงานบางแสนครับ เฉพาะ Pretty นะครับ รถเยอะแล้ว :P

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย John <<GooD-oLd-CaR>>, 10 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ออกตัวก่อนนะครับ ว่าไม่ได้หื่น
    แต่ถ่ายมาเพื่อให้เห็นสีสรรของบรรดา Pretty ที่เหล่าสปอนเซอร์ของงานจัดมา อิอิ

ถ่ายแค่วันเดียวครับ วันเสาร์ เพราะวันอาทิตย์ต้องกลับมาทำงานที่ FM.89.5 อีก

ปล. ขออนุญาตเมียแล้ว 55555

ZCrewz และ Palm@i-teq ถูกใจสิ่งนี้
  2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ถ่ายมาไม่เยอะครับ เพราะต้องทำงานไปด้วย
    เจอหลายคน คุ้นเคย เพราะเคยเจอในสนามบ่อย
    เลยขอถ่ายง่ายหน่อย

3. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    เดินไปเดินมาไปเจอ น้องเบียร์ ผู้จัด Superclub Thailand
    พร้อมกับ Miss Superclub ทั้งสองรุ่น
    เตือนอีกหน สนาม วันที่ 16 นี้ ไม่มีนะครับ
    ติดพิธีพระราชทานเพลิงพระศพ สมเด็จพระพี่นางครับ

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    สาว ๆ ของค่ายน้ำมันเครื่อง ปตท.
    และน้ำมันเครื่อง TOP1 โดย Mr.Jamess

5. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    เดินเข้ามาดูแถว ๆ บู๊ทของสปอนเซอร์ที่มาจัดงานบ้างครับ :)

6. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ชอบ Pretty ปตท คนขวาสุดอ่ะ ใสน่ารักจังเลย (เอ....ไม่ได้หื่นนะ) ชมต่างหาก

7. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    มาชมสิ่งสวย ๆ งาม ๆ ด้วยคน

8. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    พอดีมาทำหน้าที่พากย์งานดริฟท์ช่วงเย็นให้ PTT เลยอยู่แถว PTT เยอะหน่อย :)

9. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ดูกันไปเรื่อย ๆ ครับ น้องแต่ละคน ก็ไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อยเลย

+ SENG + ถูกใจสิ่งนี้
  10. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ขอหื่นด้วยคน ..555 ใสจริงๆ

11. แหล่มเลยเพ่

12. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ค่ายยาง Toyo และ Achilles ครับ
    มาแจมกับ PTT เพราะ เป็นสปอนเซอร์ยางให้กับ รถ Drift ของ PTT ครับ

13. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    หมดแล้วครับ ที่เหลือก็ถ่ายบรรยากาศทั่ว ๆ ไป แต่คิดว่าคงมีคนเอามาลงเยอะแล้ว

ไว้คราวหน้าเจอกันใหม่ งานต่อไปคงเป็นงานดริฟท์ที่เชียงใหม่นะครับ :)

14. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0

ชอบคนขวาสุด งั้นขอ Crop จาก File Original มาให้ดูใกล้ ๆ ละกันครับ :)

R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  15. ณัฐพงษ์

ณัฐพงษ์ New Member Member

41
    1
    0
    สวยทั้งภาพทั้งคนเลยครับ....ขอบคุณครับสำหรับภาพที่ชวนให้ใจเบิกบาน

16. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    แจ่มจิงๆๆๆๆๆๆๆ

17. PajinkO

PajinkO New Member Member

29
    0
    0
    ใหญ่เจงๆ

รูปนะครับรูป corp มาใหญ่ได้ใจจริงๆ

18. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    สดชื่น สดชื่น ในวันทำงานจริงๆ เลยครับ

19. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ทั้ง "บวก" ทั้ง "Thank" มั่วไปหมดเลย คับ อิ อิ

20. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    แบบนี้ชอบจัง

21. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
  22. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    สุดยอดครับ

23. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ขอบคุณคุณจอห์นมาก ๆ เลยนะครับ รูปแนวนี้แหล่ะที่รอคอย เอิ๊ก ๆ

Fredy ถูกใจสิ่งนี้
  24. ลุงเครียด

ลุงเครียด New Member Member

103
    0
    0
    ชัดเจน.....

25. ขยายได้สุดยอดครับ หิหิ...

26. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ถูกใจละสิเฮีย...:D

27. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    ง่ะ ไม่ได้ โผ่ลไปฝั่ง กิจกรรมเลย

28. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    งานนี้ต้องเลือกว่าจะถ่ายสาวๆ หรือถ่ายรถวิ่ง

29. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  30. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    แหล่มเลยยยยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้