ce28n ขอบ 18 หน้า 7" หลัง 9" EVO4

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย gigevo4, 22 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gigevo4

gigevo4 Guest

0
    0
    0
    อยากทราบว่า ce28n ขอบ 18 หน้า 7" หลัง 9" ใส่ EVO4 ได้มั้ย ครับ

2. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ข้างหลังน่าจะติดนะคับ ยังไงเดี่ยวถามผู้รู้ให้..งิงิ

3. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    อีโว 4 ใส่ได้แค่ 7.5 ออฟ 38(ล้น) 42(แตนๆ) คับ... มันได้แต่นี้แหละคับ แต่เพียวเคยใส่ ออฟ 38 8.5 อะคับในอีโว 4 คันเก่าเพียว...ล้นออกมาเกือบนิ้วอะคับแต่โหดดีแต่โช๊คต้องแข็งๆอะคับ....มีเพื่อนคนนึงเป็นผู้หญิงด้วยขับอีโว 4 บ้าๆ(อุ๊ยใครหว่า) มันใส่ล้อ 9.5 ออฟ 25 อะคับ แม่งบ้ามากกกก แฟนมันก้อบ้า(อิอิ หลอกด่า)....เข้าเรื่องก่อน ถ้าหน้า 7 หลัง 9 อะ รู้สึกมันจะเป็นล้อของพวก MR-S นะคับ ไม่ก้อพวก เบนซ์อะคับ.....ผิดถูกไงไม่รู้นู๋ไม่เก่ง....

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    จ๊าาาา พ่อคูนนนนนน !!!!

4 คงไม่ค่อยรู้ล่ะดิ ปันใจไป 7 หมดแว้ววววว อิ อิ อิ :D:D:D:D

ส่วนเรื่องล้อ F 7 R 9 เนี่ย ผมว่ามันไม่เหมาะ กับ 4 นะครับ

ส่วนใส่ ล้อ ล้นๆ ก้อโหดดีครับ ชอบบบบ !!!

ใส่ หน้า หลัง กว้าง ไม่เกิน 8 ดีกว่าครับ offset อยู่ละหว่าง 30-40 ก้อจาดีครับ

ทุกอย่างต้องคำนวนด้วยว่า หน้ากว้างเท่าไหร่

อย่างหน้ากว้าง 8 offset ไม่น่าหุบมากไป ควรอยู่ ราวๆ 30-38 ครับ

ถ้าหน้ากว้าง 7 - 7.5 offset 40
    ยังใส่ได้ สบายครับ เพราะ Evo4 ไม่มี brambo

ตอบเท่าที่ พอจารู้ล่ะกันครับ :D

5. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    แต่ 4 เพื่อนผมกำลังจามี brembo 320 และกำลังจาวิ่ง 4 ล้อ...อิอิ....

6. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    อิจฉาวุ๊ย เเรงๆ สวยๆ ทั้งน้านนน

7. sumsam

sumsam New Member Lady Member

329
    4
    0
    เ ห อ . . . พี่ เ พี ย วเ ข้ า ม า ต อ บ ล ะ
    เ ล ย ไ ม่ มี ไ ร จ ะ ต อ บ แ ล้ ว เ นี่ ย

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มี ปุ๊บบบ งานเข้า ล้อเดิมมันติด สงใส ได้เปลี่ยน ล้อใหม่

เสียตังอีกแล้วมั้งคร๊าบบบบบบ กำ !!!!! :sad::sad::sad:

เดี๋ยวให้เพื่อน หาให้หน่อย อิ อิ อิ :D:D:D

9. Nekem

Nekem New Member Member

27
    3
    0
    ถ้าทำ ขับสี่ ล้อทั้งสี่ล้อ ต้องเท่ากันเท่านั้นนะครับ ไม่งั้นมีปัญหา แน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้