ถามเรื่องของราคาครอบไฟหน้าศูนย์อะคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ahakorn, 11 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ahakorn

ahakorn New Member Member

24
    2
    0
    คือปกติที่เห็นขายกันจะขายทั้งโคม แต่อยากทราบว่าที่ศูนย์เค้าจะแยกขายเฉพาะกรอบไฟหน้าเอาแค่กระจกใสอย่างเดียวมานจะขายป่าวคับแล้วพอจะมีใครเคยซื้อบางป่าวคับอยากทราบราคาว่าประมาณเท่าไรคับ เคยไปดูที่เซียงกงมามานก็ขายทั้งโคมเลยไม่แยกให้(แพงด้วย)ของผมตัวปี99อะคับ ขอบคุงคราบ:D

2. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ไม่มีขายครับ

เค้าขายทั้งโคมครับ ราคาข้างละ 3000 นิดๆได้

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เค้าขายทั้งโคมครับ O 2,4XX ก่าๆ ต่อหนึ่งข้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้