หลังสงกรานต์ล้างรถเอง หรือไปให้คาร์แคร์ล้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย WITSANOWA, 12 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    แบบเห็นคราบแป้งเต็มไปหมด พวกท่าน ๆ ทำไง
    ครับ ลุยเอง หรือ ไปให้ คาร์แคร์ล้างดีกว่า อิ อิ:cool:

2. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    ถ้าเป็นคราบน้ำแป้งที่แห้ง มีเวลาก็รีบล้างออก

ทิ้งไว้หลายวันจะด่าง ยิ่งรถสีเข้ม

เป็นไปได้รถสีเข้ม ๆ จอดดีกว่าครับ

ถ้ามีเวลาล้างเองก็ดีครับ จะได้ตรวจสภาพรถไปในตัว

หากไม่มีเวลาก็ใช้บริการคาร์แคร์

3. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    จอดครับ

อยู่บ้านสบายใจกว่า

วันสงกานมอไซเยอะ

ทางที่ดีจะไปเที่ยว

ไปรถเพื่อนครับ

555+

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    มีเด็ก ล้างให้ครับ สบาย

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    คงไม่เอารถออกไปเหมือนกันคับ

6. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    จอดๆๆๆๆสบายๆๆๆ

7. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    เก็บเข้ากรุ ทุกสงกรานต์ครับ

ไปขับในเมือง ความเสี่ยงมันสูง..:)

8. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เสี่ยง เพราะ มีคนจำรถได้ รึเปล่า ครับ คุณโดม :D:D

9. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    จริงๆคับน้ากาญน์ ช่วงนี้โจทย์เยอะอีกด้วย 555

10. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0

ผู้หญิงรึป่าววะ โจท มึงอะ คิคิ :D:D

11. ขับทุกวันเลย ไม่เปียกซักแอ่ะ พอดีบ้านอยู่แถวอนุเสาวรีย์ชัยอ่ะ

เงียบกริ๊บ

12. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0
    ของผมเด็กเล่นกันหน้าบ้านเลย หลบไม่พ้นซักวัน แป้งเต็มรถเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้