พี่ไก่คร้าบบบ::::รบกวนเรื่องการเปลี่ยนวันแข่งเดือนพค

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย <<< Pol >>>, 25 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< Pol >>>

<<< Pol >>> Guest

0
    0
    0
    จากที่พี่ไก่เลื่อนวันแข่งไปเป็น9พค อ่ะครับซึ่งช่วง8-10เนี่ยเป็นวันหยุดยาว ผมว่าหลายคนอาจจะได้วางแผนไปเที่ยวกันหรืออาจจะต้องทำธุระอะไรหลายอย่างนะครับ ซึ่งผมก็เป็นคนหนึ่งที่ไม่อาจไปแข่งได้

รบกวนพี่ไก่ทบทวนการเลื่อนการแข่งขันไปกลางเดือนหรือวันอื่นจะได้ไหมครับ เพื่อนๆพี่ๆคนไหนเห็นด้วยอย่างไรรบกวนออกเสียงด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    8-9-10 ไปหัวหินครับ

3. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    สงสัยงานนี้คนน้อยแน่เลย

เด๋วรอฟังพี่ไก่แล้วกันคับ สงสัย ถ้าไม่เลื่อน อาจจะวิ่งรวมจริงๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้