คุณปอเข้ารพ.คราบบบ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย PALM@ARCH, 2 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    :Dได้เวลาเอาคืนแล้วคราบบบ
    ตอนนี้ปอป่วยครับ คงนอน 1 คืน ที่รพ.เมโย (แยกเกษตร) ห้อง 804
    อาการไม่หนักเท่าไร แค่ไม่สบายและความดันต่ำ แต่หน้ามืดเลยโดนหมอล๊อคตัวไว้

ใครที่โดนปอแกล้งไว้ ตอนเยี่ยมไข้ (น่าจะมีปาล์ม กับบิ๊กมั้ง) ได้เวลาเอาคืนแล้วครับ
    เตรียมเบียร์ไปเยี่ยมมันกัน 555+

2. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    หายเร็วๆนะครับพี่ปอ ^^

3. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    โดน พี่ปาล์มเอาคืนแล้ว 555

ปล. พักผอนเยอะๆครับ อาการนี้ คุ้นมากๆ อิอิ

4. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    มึงนี่ก็ ....

ถ้าไม่มีอะไรกลางวันนี้คงออกจากโรงบาลแล้วแหละนะ

5. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    หายยางครับ อิอิ

6. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    ออกจากโรงบาลมันก็ไปมอเตอร์โชว์ซะงั้น
    สงสัยไปดูพริตตี้เพิ่มความดัน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้