ปกติ Coupe เดิมๆมีกี่เกียร์ครับ และมี Lock เกียร์หรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย kengzaza, 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kengzaza

kengzaza New Member Member

88
    2
    0
    ปกติ Coupe เดิมๆมีกี่เกียร์ครับ และมี Lock เกียร์หรือเปล่าครับ
    พอดีเห็นเค้าขายไมล์ที่มี D1 ด้วย คันเกียร์แบบ มีเกียร์ 1 ก็มี
    เลยสงสัยเพราะรถผมมีแค่ D2 เองครับ
    แล้วถ้าผมเอาคันเกียร์แบบมีเกียร์ 1 มาใส่จะเป็นไงครับ
    รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

2. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    เกียร์ออโต ที่เห็น ก็มี 2 , D3 ,D4 , N , R , P มีD1 ด้วยเหรอคับ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เกียร์ออโต้ไม่รู้เรื่องเลยครับ :D:D

4. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    เออ... มีด้วยอะ เกียร์1 :confused:

5. kengzaza

kengzaza New Member Member

88
    2
    0

นี่คันเกียร์แบบมีเกียร์ 1 มีรู Lock เกียร์ด้วยกุญแจด้วย ไม่รู้ใช่ป่าว
    แสดงว่าอาจจะไม่ใช่ Coupe บ้านเราอะดิครับ

6. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    - -a โห

7. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ไม่เคยเห็นเลยคับผม

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เป็นของ EK ตัวนอกครับ จะมี D1 ด้วย ส่วนวิธีทำ ลองหาใน EK group ดูครับ
    ผมไม่แน่ใจ ว่าเอามาใส่ เลย แล้ว ไฟ D มันจะกระพริบ ครับ
    ต้องได้ไมล์ แบบมี D1 มาด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้