มีใครทำสีตรงกลางของจานเบรคบ้างครับแล้วก็ตรงคาริบเปอ บ้าง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 21 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    คือผมใส่ล้อ spoon แล้วมันเห็นตรงกลางหมดเลยว่าเป็นสนิม ก็เลยอยากรูว่ามีใครเอามาทำสีบ้างครับ ถ้าเป็นไปได้ขอรูปด้วยนะครับ แล้วขอยี่ห้อสีหรือรหัสสีด้วยก็ดีนะครับ แล้วสองตัวที่ผมว่ามันถอดออกมาทำสีได้ใช่มั้ยครับ

2. a_dang

a_dang New Member Member

33
    6
    0
    ตอนผมใส่ที่ให้ที่ร้านพ่นสีดำทั้งหมดเลย เนียน

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ผมก็พ่นสีดำ กันสนิมครับ

4. p_ek

p_ek New Member Member

90
    9
    0
  5. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เขียวProjec Mu ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้