รูปมิตติ้ง วันเกิดพี่โจ้.....

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 11 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ูดูๆๆๆๆ

2. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ต่อๆๆ

3. ไอ้รถซา..หริ่ม

1,238
    32
    0
    ต่อไป

4. ไอ้รถซา..หริ่ม

1,238
    32
    0
    มีอีกๆๆๆ

5. ไอ้รถซา..หริ่ม

1,238
    32
    0
    อีกๆๆๆ

6. ไอ้รถซา..หริ่ม

1,238
    32
    0
    อีกนิส

7. ไอ้รถซา..หริ่ม

1,238
    32
    0
    อีกๆๆๆๆหน่อย

8. ไอ้รถซา..หริ่ม

1,238
    32
    0
    ฮ่าๆๆๆ

ก้อว่าทำไม ไม่มีคนตอบกระทู้

:D:D:D:D:D

9. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    แง่ๆๆ หาตัวเองไม่เจอ.......อยู่ตรงไหนหว่า.........

10. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    หนุกหนาน

11. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เจอแล้ว.......ยืนตัวดำอยู่นี่เอง

12. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    สงสัยจะมันมาก เสียดายติดงานแต่งงานเพื่อน

13. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานวันคล้ายวันเกิดของผม รวมถึงของขวัญและคำอวยพรที่เพื่อนๆมอบให้
    เมื่อวานเป็นวันคล้ายวันเกิดที่ผมมี ความสุขที่สุดในรอบ32ปี ที่ผ่านมา เพราะตั้งแต่เกิดมา
    ในวันเกิดของผม ไม่เคย ได้รับของขวัญ ไม่เคยเป่า เค็กวันเกิด มาก่อนเลยจริงๆ
    รวมถึงความรู้สึกอีกมากมาย ที่ผมไม่สามารถ เอ้ยออกมาเป็นคำพูดได้
    คำพูดที่อยากจะบอก อาจจะซ้ำๆ ก็คือ
    "ขอบคุณครับ"
    นี่แหล่ะที่ผมค้นหา คำว่าเพื่อน และ มิตรภาพ อยู่ในHLc เสมอ

14. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    อ่านแล้วซึ้งใจมากจิงๆคับพี่

15. ไอ้รถซา..หริ่ม

1,238
    32
    0
    คนถ่ายรูปเก่งเนอะ

:D:D:D:D

16. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ซึ้งจิงๆคับพี่

17. อดไปเลยเรา
    เลี้ยงย้อนหลังอีกได้ปะคับ

18. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ก้อขอให้เพื่อนมีความสุขมากๆนะครับ นี่แหละ HLC .......

19. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆๆนะครับ
    ติดงานอยากไปด้วย

20. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มาช้ากว่าเพื่อนเลยตรู...

สุขสันตวันเกิดนะครับพี่โจ้..

ยังไงก็ขอให้สุขภาพแข็งๆแรงตลอดไป มีเงินมีทองใช้เยอะๆ...

ขอให้มีความสุขมากๆตลอดไปนะครับ....

21. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    น่ามันนะ คราวหน้ามาจัดที่แปดริ้วมั่งนะครับ จะได้ไปด้วย สุขสันต์วันเกิดนะครับ

22. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    น่าไปจังหนุกหนานๆๆ

23. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    อ่านแล้วซึ้งมากเลยครับ
    ยังไงก็ขอให้มีความสุขตลอดไปเลยนะครับ

24. มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆเด้อๆๆ

25. police_za

police_za New Member Member

51
    0
    0
    เสียดายครับทำงานอยู่ไกล(นราธิวาส)ถ้าอยู่ใกล้ๆคงได้ไปทำความรู้จักพวกพี่ๆครับ

26. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    โทษทีนะคับพี่ไม่ได้ไป
    แต่ก้อขอให้พี่โจ้มีความสุขมาก ๆนะคับ
    สุขภาพแข็งแรง รถก้อสวยวัน สวยคืนนะคับ

27. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    สนุกมากมายคับ............กลับบ้านไม่เจอด่าน รอดตัวไปคับ ขอบคุณพี่โจ้ที่โทรมาถามนะคับว่าถึงบ้านยัง.....

ขอบคุณพี่เต้ยที่พาอาทวนจนกลับบ้านไม่เจอด่าน.......อิอิ

28. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

เหรอคับพี่ !!!!!! ผมคิดว่าพี่ทํากุญแจหายไปและ เล่นล๊อคซะข้ามวันเลย อิอิ

เก่งคับ แต่ทําไมถึงกลัวน้ำหล่ะคับท่าน 55555555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้