ถ้าจะเอาแอร์ ดิจิตอล มาใส่แทนแอร์เดิมต้องทำไรมั่งครับ CK2

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย babyck, 25 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. babyck

babyck New Member Member

51
    0
    0
    ใครมีวิธีต่อหรือความคิดเห็นยังไงช่วยทีครับ ขอบคุณครับ :eek:

2. Sale

Sale New Member Member

16
    1
    0
    ต่อแบบคร่าว ๆ ง่าย ๆ ขั้นต่ำจะได้อย่างนี้ จะต่อจริงต้องมีความรู้ทางไฟฟ้าอิเล็กฯ คู่มือมีลงในกระทู้ข้างล่าง เทียบสาย/สีให้ตรงอีกที

แกะมาจากคู่มือเพื่อให้ดูง่าย ๆ ผิดถูกขออภัย..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มีนาคม 2007
    yo9363 ถูกใจสิ่งนี้
  3. babyck

babyck New Member Member

51
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

4. yo9363

yo9363 New Member Member

51
    0
    0
    ต่อได้กะทุกรุ่นเลยป่าวคับ..... เห็นรุ่นผมก็มีแผงกดดิจิตอลขายอยูอ่ะ

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ไม่ครับ

6. Sale

Sale New Member Member

16
    1
    0
    ต้องมีอุปกรณ์เสริมอีกเยอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้