เอา Pontias Trans AM มาฝากเพื่อนกันครับ ^^

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย TonGGy, 26 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    วันนี้ ที่ meeting พอดี มีคนถามถึงเยอะ ครับ พี่เบส พี่กอลฟ์

คือคันนี้ มันอยู่ในโรงรถมานานแล้วครับ :D:D

หน้าตามันอาจจะไม่เหมือน Fire Bird ที่หลายๆคนคิดไว้ เพราะมันเป็น Gen ต่อจาก Fire Bird

คันนี้ เป็นรุ่นที่เรียกว่า Trans AM หรือ จะเรียกว่า Fire Bird ก็ได้ครับ ไม่ผิด

เครื่อง 5800 cc ม้า ประมาณ 300 ตัวครับ

หลังคา T Top เปิดได้

ไฟฟ้าทั้งคันครับ ^^

2. TonGGy

298
    3
    0
    ที่ว่า เรียก Fire bird ได้เพราะ

มันพื้นฐานๆ เดิมมันก็คือ Fire Bird

ยังมีโลโก้ นกไฟ อยู่ข้างหลัง

แล้วก็ มีคลิบเสียงเครื่อง มาฝากพี่เบส ด้วยครับ :D:D

3. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    เยี่ยม ๆ

สวยชอบหง่ะ

ขอนะ

คิคิ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ขอบคุณครับ ที่เอามาให้ชม ทันใจดีจรืงๆ เสียงโหดดีแท้ น่าเก็บไว้ขับเล่นครับ
    ปล. นายแบบหล่อมากครับ

5. TonGGy

298
    3
    0
    :cry::cry::cry::cry:

มาแบบเหนือเมฆ

จริงๆ ก็หาเจ้าของให้มันอยู่แหละครับ

แต่สารภาพตรงๆว่า มันเป้นรถเก่าเก็บ ไม่ได้เก็บงานเพิ่มตั้งแต่เอามาเลย อาจจะมีพวกยางที่ต้องไปเก็บเพิ่ม

แต่เครื่องสมบูรณ์ครับ

พี่เบส ไว้ลองนัดมาขับก็ได้ครับ เพื่อถูกใจ

ปล. หล่อสู้พี่เบส ไม่ได้ครับ :eek::eek:

6. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    คันใหญ่ดีจิงๆ

7. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    สวยคับผม

8. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ใหญ่มากมาย สสวยๆๆๆๆๆ

9. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ตัวแรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้