สวัสดีครับไม่ได้มาเข้าบอร์ด Si ร่วมปีหละคิดถึงมาก

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Boku_no_natsuyasumi, 10 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามานี่ ร่วมปีมีสมาชิกใหม่เข้ามากันเยอะไหมหรือสมาชิกเก่าหนีไเล่นรุ่นอื่นมาน้อยขนาดไหนเพราะตั่งแต่ ผมตั่งหน้าตั่งตาเอาเงินที่จะ ซื้อ Si ไป เก็บเงิน ขอ ญ แต่งานก็ไม่ได้แวะมานี่เลยกลัวทำใจไม่ได้ รถ ก็อยากได้เมียก็อยากมี 555 น้องวา พี่เจตครับ รวมถึงคนอื่นๆคิดถึงมากครับ ถึงแม้ไม่มี Si อย่างรุ่นพี่ ก็มีใจรัก Si เหมือนกับรุ่นพี่ทุกคนครับ และ ผมจะซื้อรุ่นนี้มาครองให้ได้ครับ หลังจาก แต่งแล้ว55 แต่ทุกวันนี้พอคุยกะ แฟนผมทีไร เค้ามักจะชอบ FD เสมอๆครับ เกินตัวจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    :):) สบายดีนะครับ

ก็ว่าอยู่ว่าหายไปไหน :D:D

3. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ^_________^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้