มีใครไปวิ่งที่BRC กันอีกหรือเปล่าครับ กลางเดือนหน้า

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย chonlayut, 13 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีใครไปวิ่งที่BRC กันอีกหรือเปล่าครับ กลางเดือนหน้า
    สิงห์เป็นคนจัดเหมือนเดิมครับ
    ค่าสมัครเหมือนเดิม
    วิ่งเหมือนเดิม
    รถพังเหมือนเดิม
    ไปครั้งหน้าไม่พังเหมือนเดิม
    ทำรถกันให้ดีๆๆนะแล้วพวกเราก็ไปกันเช้าๆๆเหมือนเดินจะได้วิ่งกันนานๆๆ
    จาก ตู่ เหมือนเดิม

2. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    รับทราบ...ครับ..คุณชลยุทธ เดชผล

3. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ไปแน่นอนคับ...................... ถ้ารถเสร็จ จะเอาไปวิ่งอีกแต่จะไปแบบเบามือเบาเท้ากว่าเดิม (ขับแบบใหม่เป็นแบบพี่ POM สอน) ขับแบเดิมกลัวพังอีกอะคับ เกียร์หายาก :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กุมภาพันธ์ 2007
  4. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    ปายด้วยครับ

5. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    วันที่เท่าไหร่คับ
    จะไป setting รถมั่งละ
    :D
    [email protected]

6. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ไปด้วยครับ ฝากถึงพี่ๆด้วยนะครับว่าฟิตร่างกายกันหน่อย อย่าให้เหมือนครั้งที่แล้วครับ วิ่งเสร็จลงมาบ่นเหนื่อย หมดแรง หน้าซีด จะเป็นลม :D :D

7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไปด้วยยยยยยย

8. COROLLA BOY

507
    1
    0

กากๆๆๆๆๆ @ke 4ทุ่มป่วนพวกลุงๆอีกแล้ว :D

9. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    รถน่าจะเสร็จแล้วนะ...ป่านนั้น ไปด้วยนะครับคุณตู่...

10. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    .

ไปด้วยนะ

11. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    ว่างๆไปด้วยล่ะกัน อิอิ

น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

12. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เดียวจะวันอาทิที่18 ไม่แน่ใจเหมือนกันนะเดียวลงวันเวลาที่แน่นอนอีกที่
    บอกเพือนๆๆไว้จะได้ทำรถทัน

13. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    พร้อมแว้ววว รถซ่อมเสร็จแล้ว คอล์ยเจ๊ง อิอิ ดีนะมีอะไหล่

ส่วนน้องเอกไม่ต้องห่วง สนามหน้าพี่ฟิตเต็มที่ อิอิ :D :D

14. COROLLA BOY

507
    1
    0

อิอิ:D

15. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ปายด้วยคน

16. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ไปด้วยจะไปสวน....ไอ้ไข่ต้ม...ซักหน่อยได้ข่าวว่ามันแซงรถตาตู่ได้..อิ..อิ:D :D

17. COROLLA BOY

507
    1
    0
  18. Yo Civic Spoon

Yo Civic Spoon New Member VIP

9
    0
    0
    ไปด้วย 3 คน คับ เอก Vios บ้านๆ ป๊อป โย

19. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ไปด้วยคนครับ น้องใหม่ครับไปให้พี่ๆช่วยสอนครับ :) :) :)

20. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เอารถไรวิ่งกันบ้างง่ะ...พวกเอ็งอ่ะ:D

21. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
    ไปๆๆ รถพร้อม!! จะวิ่งดีๆละ :D

รถผมดิ พี่โป้ย งงไรอ่ะ???

22. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    น่าไปแฮะ วิ่งกันกี่โมงถึงกี่โมงอ่ะครับ

23. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    ไปด้วยครับพี่ตู่ ถ้าไม่ไปเสียดายแย่:D

: แต่ว่ามีใครจะบริจาคยางสภาพวิ่งได้บ้างใหมครับ
    "รถก็โดนชน ยางก็หมด เซ็งโคต...............:cry: :cry: :cry: "

24. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
  25. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0

ฮ่าๆๆๆๆ ทำเป็นพูดดี สายไฟขาด 1 เส้น ไม่บอกเค้าล่ะ

รื้อหัวเทียน เปลี่ยนคอล์ย สลับคอล์ย สารพัด............

ใช้เวลาไป 2 อาทิตย์ บอกด้วยดิ เค้าจะได้รู้ ว่า.......................(เติมคำตามใจชอบ)

:D :D :D :D :D :D

26. OAt_CDC

265
    12
    0

เค้าไปเหวี่ยงตูดกันมาหลายสนามแล้ว โป้ย เอ้ย.........:D

27. COROLLA BOY

507
    1
    0
    อิอิ:D

28. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0

กรรมสนองอ่ะครับ วันนั้นพี่ super colt มาขับไล่จี้กดดันผมจนผมลงหญ้า
    แสดงว่าสวรรค์มีตา :D :D

29. Super Colt

2,980
    11
    0
    แหมมม แสรดดดดดดด ทำรถวันล่ะ ชม. ทำแบบเรื่อยๆ ใครจะไปรู้วะว่ามันขาด เราก็คิดว่าคอล์ยดิ หัวเทียนไม่น่าพังก็ดันมาพังซะงั้น อิอิ แต่ก็ยังดีที่ไม่ได้พังเหมือนคนอื่นๆ เช่นตาตู่ ฮ่าๆๆๆๆ ขี้เกียจเอากลับบ้านเลยทำไป2 อาทิตย์

แม่งสายไฟเส้นเดียวนี่มันหายากนะเว้ยยยยย:mad:

ปล. เด๋วสนามหน้าน้องเอกจะได้ลงมากกว่าหญ้าแน่นอน ดูดิ๊ว่าจะสนองอีกไหม:D

30. OAt_CDC

265
    12
    0
    มันออกมาประกาศวางมวยแล้ววุ้ย

สนามหน้ามะมีรถอ่ะ ใครเอารถมายืมเหวี่ยงตรูดหน่อยดิ

ว่าแต่มาจัด catch up กันเองเอามั้ย จับเชงกันเอา เลือกคู่ตามใจชอบ

อยากลอง อยากวัดกะใครก็ชี้หน้าด่า เอ้ย!!! นัดกัน ลงชื่อ ตามคิวไป

เอาแบบมีไพล่อนด้วยนะ น่าจะมันส์ (เด๋วเอา AE ไปแจม)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้