ถามเรื่องทำความสะอาดกรองเห็ดครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย magicnavy, 12 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. magicnavy

magicnavy New Member Member

101
    15
    0
    พอดีผมใช้ HKS ดอกเห็ดครับ เปลี่ยนฟองน้ำมาใหม่ เป็น 3ชั้น

ตอนนี้ว่าจะถอดออกมาทำความสะอาดครับ

เคยอ่านในเว๊ปเห็นแต่เอาไปล้างกับซันไลท์(ผ้าเก่า2ชั้น)

เลยสงสัยว่า3ชั้นล้างเหมือนกันมั๊ยครับ

หรือว่าต้องระวังอะไรพิเศษรึเปล่า(สังเกตุชั้นกลางของฟองน้ำมันละเอียดมากเลย)

กำลังงครับ :(

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    เอ่ ..ไม่ชัวร์
    รอสักพักน่ะครับ

ว่าแต่ ห้องเครื่อง ใสเชียว :D

3. Ta"keng B14"

Ta"keng B14" Active Member Member

973
    114
    43
    ของเค้าใสจริงๆ อิจฉาเลย:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้