ขอสอบถามนิดครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ApoumEk, 10 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ApoumEk

ApoumEk New Member Member

68
    10
    0
    คือ วันนี้อยู่ดีๆๆก็สตาทติดยาก แล้วขับไปซักพัก ความร้อนก็ขึ้นแต่ไม่ถึงกับแดง มันจะขึ้นเท่าเดิมตลอด แล้วก็ลดลงมาเองบ้าง แต่งงนิดนึงคือ เปิด cd กับไม่มีเสียง พอเปิดไฟหน้าเข็มความร้อนกระดิกตามจังหวะที่เรากดเปิดสวิตไฟหน้า พอดีโทรไปถามช่าง เค้าบอก ว่าฝาสูบอาจโก่ง มันจะทำให้พวกที่ใช้ไฟฟ้าทำงานไม่ปรกติ คืออยากสอบถามว่า อาการนี้เกิดจากอ่ะไรครับ หรือใครเคยเป็นบอกผมทีนะครับ ขอบคุณมากครับ

2. Thepop22

Thepop22 Member Member

325
    5
    18
    ผมว่า น่าจะเกี่ยวกับระบบไฟน่ะ รอผู้รู้มาตอบและกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้