อะไหล่ช่วงล่างราคาพิเศษอะคับสำหรับคลับเราโดยเฉพาะคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Ched...p11, 9 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ched...p11

Ched...p11 New Member Member

63
    0
    0
    ลืมไปว่าญาติผมทำงานอยู่ร้านอะไหล่อะคับ
    แถวหน้าวัดเทพศิรินทร์อ่ะคับ
    นำเข้าอะไหล่ของ 555โดยตรงคับแท้ยุ่นคับ
    มีเชียงกงด้วยเเต่เป็นของเดิมเซงเลย
    ว่าจะจัดหลังชายบานเช็คไปม่ายมี:cry:
    ร้านอยู่ในเครือ P.P.Group คับ
    เพื่อนๆพี่ๆในคลับสนใจอะไรบอกไว้คับ
    พวกลูกหมากปีกนกบน-ล่าง มีหมดคับ
    วันนี้จัดมาชุดนึงแล้วคับ
    พวกลูกหมากแท้และถูกกว่าที่อื่นเเน่นอน
    เจ้าของเป็นเพื่อนกับป้าผมคับ
    เชษ คับ0844066604
    ไม่ได้โฆษณาคับแต่ช่วยๆกานปายคับ อิอิ:D

2. Ched...p11

63
    0
    0
    ลืมบอกรุ่อื่นก็มีนะคับ ปะเก็น ซีล โอ้เยอะแยะมากมาย
    เดี๋ยวพรุ่งนี้จะนำราคาของP11 มาแจ้งว่าโดนปายเท่าไหร่ อิอิ

3. Ched...p11

63
    0
    0
    เป็นบุญก้นผมเจงๆ

4. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    รถคันใหม่เหรอ...เชษ...น่าสนใจนะ...

5. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ของ R11 มีบ้างไหม

6. Ched...p11

63
    0
    0
    มีมั้งคับเเต่ต้องระบุรหัสหั้ยผมคับ
    ว่าจะเอาอะไรเดี๋ยวเช็คให้คับ
    sr-4760=750
    se-1561=485
    ยางรองเบ้าโช๊คตัวบน=130
    ของ P11นะคับอิอิ:D

7. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ขอเสนอว่าลงราคาของพรีเชีย และพรีมีร่าทุกชิ้นๆ ไว้ให้เพื่อนๆเป็นอีกทางเลือกดีๆครับ

ขอบคุณครับบบ

8. Ched...p11

63
    0
    0
    คับขอบคุณคับ
    ใครสนใจอะไรอะหไล่ตัวไหนลงไว้ละกานคับ
    เดี๋ยวผมจะเช็คให้คับถูกกว่าที่อื่นเเน่นอนคับ
    และก็แท้ด้วยคับ(ยุ่นแท้ๆ):D
    ลงไว้และกานเดี๋ยวผมเช็คให้คับ
    ช่วยๆกานปายคับ อิอิ:cool:

9. monymon

monymon New Member Member

52
    1
    0

บุขปีกนกล่างตัวเล็กล่างซ้าย ขวา
    บุขปีกนกล่างตัวใหญ่ล่างซ้าย ขวา
    ยางลัดแล็คซ้ายขวา
    รบกวนด้วยครับด่วนๆๆ:)

10. Ched...p11

63
    0
    0
    P11 ป่ะคับ
    :rolleyes:

11. kung11

kung11 New Member Member

17
    0
    0
    รบกวนขอราคาชุดปีกนกบนล่างด้วยครับ คุณเชษ ขอบคุณคร๊าบ P11

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 เมษายน 2009
  12. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    อยากได้ภายใน toyota crown ไฟหน้า ไฟหรี่ กระจังหน้า jzs-132 อ่ะ อิอิ

13. Ched...p11

63
    0
    0
    ของP11 ป่ะคับ
    ถ้าเป็นP11มีแต่ของแท้นะคับ
    ยกชุดมาเลยอ่ะคับ
    ราคาสูงนิดนึงคับ
    เดี๋ยวผมเช็คให้คับ:D

14. monymon

monymon New Member Member

52
    1
    0
    p11 จิ:)

15. AK12

AK12 New Member Member

22
    0
    0
    มีของ R10 มั้งป่าวครับ
    มีอะไรบ้าง ราคาเท่าไหร่ครับ

16. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0

17. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ผ้าเบรคหน้าครับ..ของ P11 ครับ...เห็นว่าใช้ของ A32 ได้อ่ะครับ...

เอาอย่างดีเลย...ของเดิมเดี้ยงแระเมื่อเที่ยงนี้เอง...

แจ้งราคาหน่อยครับ...ถูกกว่าเพชรบูรณ์รึปล่าว...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 เมษายน 2009
  18. Ched...p11

63
    0
    0
    เอาของผมป่าวคับพึ่งใส่ใช้ได้มะถึง3วันอะคับ
    พอดีเปลี่ยนเป็นเบรคR32อ่ะคับมะได้ใช้
    เดี๋ยวลงรูปให้คับใหม่จิงๆ:D

19. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ได้เลยครับ...ขอดูรูปแล้วแจ้งราคาทาง PM ก็ได้ครับ...ขอบคุณคร๊าบบบบ...

:D :D :D

20. kameen

kameen New Member Member

13
    0
    0
    ขอราคายางแท่นเครื่อง 4 ตัวแล้วกัน ของ P11 ครับ แบบว่าอยากเปลี่ยนใหม่
    แล้วก็ ...........ปีกนกล่าง ........บนด้วยก็ดี ครับ

21. Ekeng_it

Ekeng_it New Member Member

40
    0
    0
    ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังขายอยู่ปะครับ
    คือผมต้องการ
    ลูกหมากปีกนกล่าง 555 1 คู่
    ลูกหมากกันโครง 2 ชิ้น
    บูชล่าง
    บุสสลักปีกนกล่าง
    บุชยางเหล็กกันโครง
    ของ P11 งะครับ
    ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ครับ Post ขึ้นบอร์ดเลยนะครับ หรือว่า ติดต่อ 0851351300 เก่งครับ

22. iamsukh

iamsukh New Member Member

9
    0
    0
    แหล็ค

ชุดแหล็กไม้ตีกลองครบชุดของp11 ราคาเท่าไหร่ครับ ตอนนี้แหล็กไปแระ กินยางน่าดูเลยครับ ขอทราบราคาหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

23. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ร้านอยู่ตรงไหนหรอครับ ถ่ายรูปหน้าร้านมาได้ป่าวอ่ะ ผมขับ R 11 ตอนนี้เบรคหน้าขวา สลักมันหลวมอ่ะ พยายามหาเปลี่ยนนานละหาไม่ได้อ่ะ มีขายเฉพาะคาลิบเปอร์มั้ยอ่ะ หรือว่าจะขายทั้งดุมก็ได้นะ ถ้ามีของ รู้สึกว่าจานผมมันจะมีระบายด้วยอ่ะ แต่ขนาดเท่าไหร่ไม่รู ไม่รู้ว่าของเดิมติดรถด้วยป่าวอ่ะ (แต่คิดว่าน่าจะเดิมละมั้งนะ) ถ้ามีของผมไปดูที่ร้านก็ได้นะ เพราะบ้านอยู่แถวๆ เทพศิรินทร์เลย อ่ะ thank

และก็เห้นด้วยเลยนะ ถ้าจะโพสต์ราคาไว้ทุกอย่างเลย แยกเป็นรุ่นๆเลยครับ รับรอง กิจการรวยเละ

24. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    มีสายสลิงค์ ที่สำหรับเปิดฝาถังน้ำมันกับกระโปรงหลังมั๊ยครับ ,,,

ไม่รู้ขาดได้ยังไง ... เซงจริงเล้ย :mad::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤศจิกายน 2009
  25. Ched...p11

63
    0
    0
    ช่วงนี้ผมมาดูงานต่างจังหวัดอ่ะคับ
    เดี๋ยวผมจะเอาเบอร์พี่เขาไว้ให้ละกันคับ
    ขออภัยด้วยคับ
    ติดต่อเอาเองด้ายเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้