จัดชุดให้ด้วยค่ะ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย anna, 8 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anna

anna Guest

0
    0
    0
    6950IBของPIONEER กับJVC KD-G725อันไหนเสียงใส น่ม เบสแน่นกว่ากัน
    มีงบ25000ฟังเพลง POP POPROCK ช่วยเลือกด้วยค่ะ
    พี่ช่วยจัดลำโพงที่ ไปกับfrontได้ ไม่เอาซับ(มีพาวเวอร์ 500วัตต์ 4ทาง KENWOODอยุ่แล้ว)
    มีงบ25000ใช้รถ zafira

2. Bird E-car

Bird E-car New Member Member

10
    0
    0
    ผมเชียร์ pioneer นะคับเพราะกำลังจะติดเหมือนกัน
    ลำโพงเน้นคู่หน้า ว่าจะใช้ลำโพงของโมฮ็อค แต่งบตั้ง25000 นี่น่าจะได้ดีกว่า
    นี้นะคับ

3. KubotaKickdown

KubotaKickdown New Member VIP

99
    3
    0
    ผมว่ากลางแหลม เอาเป็นPrism ก็น่าจะได้แล้วนะ หน้าแยกชิ้น หลัง แกนร่วม แล้วก็ลงซับซักข้างก็โอแล้ว ส่วนฟร้อน ผมแนะนำ Pioneer ผมว่า JVC โดยส่วนตัวแล้วไม่ชอบ โทน Pioneer ฟังง่ายดี:D

4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    มี 2หมื่นห้า ถ้าเอาลำโพง 2 คู่ ผมก็แนะนำ Seas Basic คับ ฟังได้หลายแนวดีคับ แต่ถ้าแนวหนักๆอาจจะไปไม่ได้ หรือไม่ก็ลองหา Boston ในรุ่นที่งบจะซื้อได้อ่ะคับ น่าจะไปไหว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้