Jazz GD ขอคำปรึกษาเพียบครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย TobZwa Neko, 5 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    คือตอนนี้ช่วงล่างรถผมมันไปเกิดหมดแล้วอยากทราบราคาและร้านที่เพื่อนๆ
    ไปทำกันหน่อยครับ ทำเฉพาะ HONDA เลยยิ่งดี
    มีรายการซ่อมดังต่อไปนี้
    1.ยางแท่นเกียร์ เกียร์ธรรมดา
    2. ยางแทนเครื่อง ฝั่งคนขับ
    3. เพลาขับ (เวลาเลี้ยวแล้วดัง แก๊กๆๆ)
    4. มาตรวัดปริมาณน้ำมัน มั้นไม่ตรง เพี้ยนเยอะมากๆ พึ่งเป็นด้วยอะครับ

หลักๆแล้วก็มีเท่านี้ครับ ช่วยแนะนำผมด้วยนะคร้าบบบ ขอบคุณครับ

2. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    +++++

เงียบสนิท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้