ขอคำแนะนำจากเพื่อนๆ pเresea ระยองเซียงกง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย cchatree, 14 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cchatree

cchatree New Member Member

1
    0
    0
    พลาสติกครอบแนวขอบรถข้างประตูหล่นหายที่ระยอง อยากทราบว่า ชิ้นส่วนแบบนี้หาซื้อได้ที่ไหน เซ๊ยงกงมีรึเปล่า ใครทราบแนะนำด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า

2. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    กรุงเทพ มีน่ะครับ

หาไม่ยากครับ บางนา ปทุมวัณ บางกรวย มีหลายที่ครับเด๋วเจอ เเล้วถามราคามาให้ ว่าเเต่ เอาข้างไหนบางทีเค้าขายเป็นคู่ หรือยกชุดน่ะ เเต่ถ้าไม่คิดมากก็เอากาบบันได สเเตนเลต ตามร้านของเเต่งรถก็มี ครับ ปั๊ม nismo ด้วย เคยคิดจะใส่ :D มีขายในเวป 600

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ง่ะ...หกร้อยเองเหรอ...ใส่ R10 รึ R11 อ่ะ...ใส่ P11 ได้ป่ะ...แฮ่..

ปล. ถ้าพี่จา (Golfer Jar) เก็บได้แถวระยอง...ส่งคืนเจ้าของเค้าหน่อยนะคร๊าบบบ...อิอิอิ

4. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    แบบแสตนเลสมีขายที่ไหนอะคับ

หาลิงค์ให้ทีดิ

ของผมก็เยินพอตัวเลย

5. beeq

106
    0
    0
  6. Golfer Jar

Golfer Jar New Member Member

55
    0
    0
    ทำหล่นแถวไหนล่ะครับ ผมอยู่ระยอง จะได้ลองไปดูให้น่ะ เผื่อว่ายังอยู่ครับ

7. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
  8. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0

ลิงค์อันที่เป็น R11 เค้าบอกว่าเป็นของ NV นี้ครับ มันใช้กันได้เหรอ :sad:
    แล้วมันมีแค่ 2 ชิ้นด้วย สงสัยจะไม่ตรงรุ่นแน่เลย ...

9. beeq

106
    0
    0
    คนขายบอกใส่ด้วยกันได้ ผมเริ่มไม่เเน่ใจเเระ :confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้