รบกวนน้องๆนิดส์นึงนะคะ *-*

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ^^ FaNGy ^^, 17 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    พี่มีแผ่นติดป้ายภาษีรถยนต์ ลายการ์ตูน ลายซิ่ง มาขายอ่าค่ะ อันละ 50 บาท น้องๆคนไหนสนใจเอาลายไหน บอกพี่แฟงได้เลยนะคะ จะโพสบอกหรือโทรมาก้อได้ 083-614-7299 ค่ะ เลื่อนลงมาข้างล่างนะ มีลายอีกเยอะเลยยยยยย

นู๋เจต ลายน้องม๋า(1)
    นู๋ฉัตร ลายเพลย์บอย(1)
    นู๋ออฟ ลาย RalliArt (1) TRD (1)
    นู๋เบียร์ ลาย RalliArt (1)

แก้ไขล่าสุด: 20 เมษายน 2009
  2. พี่แฟง นอกจาก โตต้า กับ ทีอาดี แล้ว มีค่ายอื่นอีกมั๊ยครับ แต่ว่าไป เพลบอยก็เจ๋งดี 50 บาทเอง แจกน้องเลยพี่ อิอิ ล้อเล่นพี่ เด๋วดูก่อนมีแววว่าจาอุดหนุนครับ

3. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อ่าค่ะ คุณน้องฉัตรสุดหล่อ รอพี่รวยก่อนนะ เด๊วพี่จะแจกน้องทุกคนเลย แง้วๆแต่ตอนนี้ช่วยพี่ก่อนล่ะกันนะคะ แฮะๆๆๆ

แก้ไขล่าสุด: 18 เมษายน 2009
  4. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    เเจ๋วเลย....เดี๋ยวออกรถใหม่เเล้วจะอุดหนุนน่ะครับ

5. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
  6. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ซื้อเลย ณ บัดนี้ แง้วๆๆๆๆๆ

7. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    พี่เเฟงเอาอันที่เป็นรูปหมาดีกว่า ... เดี๋ยวไปเอาที่บ้าน

8. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    มีกี่ลายอะพี่แฟง

9. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ค่ายรถเพิ่มเติมค่ะ

10. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    สนใจ RALLI//////ART คับ ... อิอิ !!

11. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    ขอสั่ง .. ralliart &TRD คับ !!

12. มีเชฟโรเลตป่ะเนี่ยพี่แฟง ใช่ซี้ เชฟ มันไม่ค่อยมีคนขับ ฮือๆน่าน้อยใจ เอาเพลบอยก็ได้ เพราะเราเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ อิอิ

13. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เด๊วมีตติ้งเอาไปให้นะ

14. นู๋เบียร์ ลาย RalliArt (100)

ได้มั้ยครับ

15. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    มาอัพให้ครับเจ๊ หิหิ

16. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    รวยใหญ่แล้ว พี่สาวคนสวย

17. จิงด้วยท่าทางพี่แฟงจะขายดิบขายดีใหญ่แล้ว ก็พอพวกผมจ่ายตังเสร็จพี่ก็พาไปเลี้ยงเบียเลยใช่ป่ะครับ .......อิอิ ไม่ค่อยเห็นแก่กินหรอกผมอ่ะ

18. แวะมาอัพห้ายจ้า....

ขายได้เยอะ น้าครับ

19. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ขอบคุณนะคะ นู๋เบียร์ คริๆๆๆ

ปล. ก้อดีเหมือนกานนะนู๋ฉัตร ไอเดียดีมากเลยอ่าค่ะ เด๊วนู๋ฉัตรซื้อพี่ซัก 10 แผ่นนะ อิอิ

20. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    มีแบบพลาสติกสีชาด้วยนะคะ ^^

21. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อยากเหน แบบ สีชา ครับพี่แฟง มีลายป่าว มีลายไม่เอา อิอิ

22. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    มีลายตามที่โชว์อ่าค่ะ นู๋ ฮอลลลลลลลลลลลลลลล ลี่

23. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    มาอุดหนุนๆๆ
    เดี่ยวเลือกลายก่อน
    เดี่ยวบอกน่ะคับ

24. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    สวยๆทั้งนั้นเลยครับพี่แฟง
    ยังไงวันมีตติ้งพกไปขายด้วยนะครับ เผื่อจะหยิบกลับมาสักอันอ่ะครับ
    * ย้ำว่าหยิบกลับมา นะครับ 555

ล้อเล่นครับๆ เผื่อจะอุดหนุนน่ะครับ ^ ^

25. -@of_EvoKanNoi-

658
    28
    0
    สีชา เปนยังไงอ่าคับ อยากจาชม !!

26. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ก้อเปลี่ยนจากพลาสติกสีใสๆกลายเปงสีเทาๆอ่าค่ะ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 19:14:55 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:14:28 ----------

ครายจะเอาแบบไหนบอกพี่ล่วงหน้านะ พี่จะได้สั่งเค้าถูก งุงิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้