B11 อยากหน้าต่ำ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย supakit, 6 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supakit

supakit New Member Member

303
    6
    0
    ต้องทำยังไงบ้างครับ
    เปลี่ยนสปิงหรือเปลี่ยนโช๊คดีคับ
    ตอนนี้ โช๊คหน้านิ่มมากๆ
    โดนอะไรนิดหน่อยก็กระแทก

2. bird_hks-thailand

bird_hks-thailand New Member Member

101
    11
    0
    ของผมไม่ได้เปลี่ยนโช้ค อ่ะครับเอาไปตัดแกน ตัดสปริง และอัดน้ำมันใหม่อ่ะครับ หนึบเลยได้ต่ำด้วย หรืองบเงอะก็ทำสตรัทไปเลยครับ

3. supakit

303
    6
    0
    ทำที่ไหนได้บ้างอ่ะคับ ผมอยุ่สาย สี่
    แล้วประมานเท่ารัย

4. bobbywer

bobbywer New Member Member

407
    52
    0
    ทำสตัทปรับเกลียว ที่โมอาย 3500 ครับคู่หน้านะครับไปถามมาครับ
    พร้อมอัดแก๊สกึ่งน้ำมันอะไรประมาณนี้อะครับ

5. bird_hks-thailand

bird_hks-thailand New Member Member

101
    11
    0
    ผมทำโช้คแถวกรุงเทพนน ค่าตัดโช้ค+ อัดน้ำมันใหม่ก็ 1800 ครับ

6. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    ที่พี่นินกำลังขายอยู่อะครับลองดูละกัน

7. supakit

303
    6
    0
    ขอบคุน คั บบ

8. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113

เสริมนิด รับประกันแข็งนิ่ม 1 เดือน หลังออกจากร้าน
    ปรับสูงต่ำ ชั่วอายุไข ฟรี ถ้าทำกับร้านนี้ครับ

9. thawarat

thawarat New Member Member

23
    1
    0
    shock หลังใช้ของอะไรได้บ้างครับ ขอเดิมเอาไม่อยู่แล้ว (โหลดนิดหน่อย)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้