ปีหน้าฟ้าใหม่...หวังว่าคงยังอยู่ด้วยกันต่อไปนะ...!!

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Poyee_ZC, 24 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เนื่องด้วยในวาระหมดปี หมดฤดูการแข่งขันสำหรับปีนี้ 2006 แล้ว ปีหน้าส่วนตัวผมคงยังแข่งจิมคาน่าต่อไปเรื่อยๆ ตราบเท่าที่รายการแข่งขันยังคงมีต่อไปนะครับ.........:) อยากถามเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ว่า ยังเล่นจิมคาน่ากันต่อไปมั้ยในปีหน้าที่จะมาถึงอีกไม่กี่วันนี้แล้วครับ.........:p

อยู่ด้วยกันน้า......กลัวเหงาน่ะ.....:D

ปล. สุขสันต์วันปีใหม่ล่วงหน้าทุกคนครับ.........ขอให้รวยๆ กันทุกคนครับ......:cool:

2. c v e gic

c v e gic Member Member

46
    1
    8
    ถ้ามีโอกาสจะไปแข่งด้วยครับ

3. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    อิอิอิอ อยู่ด้วย ถ้าเมื่อวานไม่ได้พี่ๆๆ เพื่อนๆๆ มาช่วยกันซ่อมรถ ต้องยกกลับแน่เลยคับพี่น้อง:D

4. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    น้องยังวิ่งอยู่ พี่ก็คงวิ่งด้วยล่ะกัน:D
    และอวยพรปีใหม่ 2550 ขอให้ปีหน้ามีผู้จัดแข่งเยอะๆ พวกเราจะได้มีที่วื่งเล่นกันนะ และขอให้รถแรงๆ ด้วย
    :rolleyes:

5. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าครับ พี่ๆเพื่อนๆ :rolleyes:
    ผมคนนึงครับที่ยังเล่นต่อไปครับ ดีใจที่มีพี่ๆเพื่อนๆมาคอยช่วยดูแลและให้ความรู้เสมอมา ขอบคุณจริงๆขอบคุณด้วยใจครับ :sad: :sad: :sad:

6. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  7. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    แน่นอนครับยังเล่นต่อไปตราบ......เท่าที่มีลมหายใจอยู่....คร๊าบ:cool: :cool:
    ยังคิดถึงเพื่อนๆ..พี่ๆ..ทุกคนครับ..:cry:

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เล่นต่อครับ ถ้ายังมีคนจัด ถ้าน้องมันให้ยืมรถ ถ้าน้องมันยอมเปลี่ยนยาง อิอิ ;) ;)

9. COROLLA BOY

507
    1
    0
    "ของเขาดีจิง" รถตัวเอง สี่สิบกลางๆ อิอิ:D

รถเพื่อน พวกวิ่ง สี่สิบต้น มันยังไงอะพี่ 5555:D

10. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ขอให้มีความสุขมากๆ ขอให้รถแรงๆกันทุกๆคนครับ :D :D

ยังไงปีหน้าเล่นต่อแน่นอนครับ

11. เอ้อ

เอ้อ New Member Member

60
    3
    0
    ปีหน้าว่าจะแอบไปแจมด้วยบางสนามหง่ะ

12. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ปีหน้าจะเริ่มเล่นด้วยครับ อิอิ

13. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    Happy New Year

14. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    อยู่คร้าบๆ

15. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0

ไม่ไงหรอก ก็แค่รถมันเลี้ยวดีกว่าจิงๆ โป้ยมันเปลี่ยนบูชยางใหม่หมดทั้งคัน ช่วงล่างเลยทำงานดี
    รถเรา 0 ไม่ได้ตั้ง ยกครัชมาประกอบเสร็จก็เอามาวิ่งเลย ได้แค่นั้นแหละ

16. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  17. Poyee_ZC

611
    7
    0
    แค่เนี๊ย.... ไม่อวยพงอวยพรปีใหม่ไรซักหน่อยเรย..............:confused:

ดีปีใหม่ค๊าบ.....ไรเงี้ย........:D

18. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    ได้ โช๊ค แล้ว Ohlinsๆ ปีหน้า เจอกานๆ ๆ สู้ๆๆๆๆๆ

19. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    อย่างน้อยผมก้อไม่ทิ้งมิตซู
    จะกอบกู้สถานการณ์ให้มิตซู
    เพราะมีพี่บางคนทิ้งมิตซูหันไปขับฮอนด้า
    ( อิอิ ล้อเล่นครับ )
    เด่วปีหน้าเซตเพื่อวิ่งจิมคาน่าอย่างเดียวเลย

Happy New Year

20. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    เจอกันแน่ๆ....สาวซิ่งยังอยู่
    ถึงไหนถึงกันแน่นอนถึงแม้จะไม่มีรุ่นเลดี้ก็ตาม
    สู้ตาย...สู้ๆ

21. Super Colt

2,980
    11
    0

ใครทิ้ง ไหนไม่มี๊............:D :D
    แล้วใครหนีมิตซูไปทำฮอนด้าวิ่งทางเรียบวะ อิอิ

22. @ke

171
    1
    0
    แซวกันเอง ชาวมิตซู :D :D

23. D.I.Y.

D.I.Y. Member Privilege

44
    1
    8
    I will comeback soon:)

24. COROLLA BOY

507
    1
    0
    งิงิ:D

25. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    จาไปแจมมั่งนะคับ รอดูโหงวเฮ้งตัวเองก่อนคับ ฮิๆ

26. Poyee_ZC

611
    7
    0
    Really!! .... Just Kidding อ๊ะป่าว............อิอิ :D

27. @ke

171
    1
    0

ใช้รถบังคับแข่งป่าวพี่ :D :D

28. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    I welcome New member :D ( old face ):D

29. Pray b16

Pray b16 New Member Member

16
    0
    0
    รอสาวกมิตซู

คุณ super colt เรารอตัวเองอยู่นะ:D

30. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    อาร๊าย อาร๊าย
    ถึงจะทำฮอนด้าแต่ผมก้อยังใช้มิตซูแข่งจิมคาน่าอยู่นะ
    เหอะๆ

พี่บีได้ข่าวว่าไปวิ่ง FF มานี่
    เปนไงบ้างครับวิ่งดีมั้ย
    อิอิ:eek: :eek: :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้