ใครมีร้านล้อ max ดี ๆ แนะนำบ้างคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ASIMO 11, 5 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    พอดีน้องไป moter show แล้วถามราคาล้อ spoon rota 16" ที่ร้าน powermax ได้ 3600.- จาก 4500.-
    ราคานี้โอเคมั๊ยคับ แล้วบริการของร้านนี้เปนงัยบ้าง
    หรือเพื่อน ๆ มีร้านดี ๆ แนะนำได้นะคับ
    ขอบคุณคับ :)

2. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    SMB แถวสุขสวัสดิ์ครับ บริการกันเอง ยกแม๊กไปทาบ
    ลองให้ดูสด ๆ เลยครับ ไม่ชอบเปลี่ยนแบบจนพอใจครับ ช่าง
    ก็ คุยกันง่ายครับ ไปแอบส่อง ยืนถาม ได้ครับราคาไม่แรงครับ:cool:

3. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    เข้ามาหาความรู้คับ

กำลังสนที่จะเปลื่ยนแม็กเหมือนกันคับ

4. WITSANOWA

953
    23
    0
    อีกร้าน รุ่นน้องไปเปลี่ยนมา ก็ดีครับ ย่านบางบอน
    นิวเพ้งการยาง ราคาไม่แรง แม๊กสวย ๆครับ

5. pk1

pk1 New Member Member

64
    2
    0
    อยากใส่ของg-game5ก้านขอบ16จะเข้ากันกับek00ไหมครับ

6. WITSANOWA

953
    23
    0

ผมว่าแล้วแต่ชอบครับ อย่าให้แหวกแนวมากก็พอ:D

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    moter show ปีนี้ไม่มีรถเเต่งสวยๆเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้