++ รบกวนถามทีค้าบ ++

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย TETAE FOR LIFE, 8 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    พอดีมี sub 10นิ้ว อยู่1คู่

แต่ในฝาท้ายมันมีถังแก๊ส พอจะมีทางอื่นที่จะติดมันได้

โดยที่ไม่ต้องตีตู้บ้างไหมครับ...ขอบคุณค้าบ

2. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ผมว่าตีตู้แล้วติดมันข้างๆตรงด้านซียหรือขวาหลังไฟเลี้ยวในกระโปรงท้ายก็เวิร์คนะคับ

ถ้าไม่ตีตู้ก็ต้องแขวนลอย กลัวจะไม่เวิร์คคับ

3. audiofreak

audiofreak Guest

0
    0
    0
    ไม่ทราบว่ารถอะไรครับ เเต่ที่เคยทำไป ถ้าตีเต็มท้ายเเล้วมีช่องพอให้เบสม้วนตัวตัวได้ก็โอเคครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้