ปีนี้ skyline club ไปไบเทคกันรึเปล่าคับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย สามสิบยังแจ๋ว, 23 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นในบอร์ด ke เค้าบอกว่าวันที่ 5 เมษายนที่เดิมคับ
    มีใครไปบ้างคับแลว่าปีนี้เงียบๆอยากไปๆแต่ถ้าไปแล้วไม่เจอเพื่อนๆก้อไม่ค่อยอยากไป

1. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    ไปกันเยอะครับปอง กลุ่มชลบุรี บางแสนก็จะมา

เชิญเพื่อนๆชาว Retro ด้วยนะครับ

2. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    รถนอนอยู่อู่ ไม่รู้จะออกมาทันหรือป่าว :p

3. ป่วยเป็นไรล่ะคับพี่...ขอให้หายไวๆนะคับ

4. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18

สิวขึ้นที่หน้านิดหน่อย เอาไปศัลยกรรมอยู่

5. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    อยากไปอยู่เหมือนกัน ไม่รู้ว่ามีใครไปหรือเปล่า ถ้าใครไปก็โทรบอก ๆ กันด้วยเน้อ

6. วันที่ 5 นี้แล้วนา

7. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    อยากเอารถไปด้วยอ่ะคับ

ต้องทำไงบ้างอ่ะ

เอา 160J ไปอ่ะคับ

8. พรุ่งนี้น้องชายผมจะเอา DX ไปโชว์กะพวก KE ครับ
    ปล. CA 18 DET BY TOMEI

9. พรุ่งนี้น้องชายผมจะเอา DX ไปโชว์กะพวก KE ครับ
    ปล. CA 18 DET BY TOMEI

10. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
    ไม่ได้ไปครับ รถยังไม่เสร็จ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้