ขอขอบคุณท่านประท่านและพี่โอ กีรติคับ เหนื่อยและเสียสละจริงๆ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Car Loft Auto Import, 6 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ขอขอบคุณพี่โอ๋(ประธานอีโว)ที่ให้ความทุ่มเททั้งแรงกาย แรงใจ แรงเงิน เพื่องานนี้โดยเฉพาะ เป็นทั้งกรรมการ คอยโบกผ้าเมื่อเกิดเหตุ และค่อยดูแลผู้ชมรอบสนาม รวมทั้งคอยจดเวลา และอีกหลายๆอย่าง เห็นแล้วเหนื่อยแทนคับ ยินดีอย่างมากที่ได้พี่เป็นประธาน แถมมาสนามก่อนและกลับคนสุดท้าย รวมทั้งยังเป็นห่วงน้องๆที่กลัวรถจะพังระหว่างทาง โดยขับตามกันตลอด
    พวกเราสมาชิก Evolution Thailand มาร่วมกันเป็นกำลังใจและขอขอบคุณพี่โอ๋พัทยา ประธาน Evolution Thailand ด้วยกันคับ
    และขอขอบคุณพี่โอ กีรติ ที่เป็นผู้ประสานงานและเสียสละในทุกๆด้าน ไม่ว่าจะเรื่องเงินที่ขาดแหม่แต่ในสนามที่แล้ว รวมๆก็เกือบหมื่นบาท
    พี่สองคนนี้เหมาะแล้วคับที่จะพาคลับเดินไปข้างหน้าต่อไป
    และขอขอบคุณสปอร์นเซอร์ผู้ใจดีทุกท่านด้วยคับ

ขอบคุณจากใจจริงคับพี่ชายทั้งสองคนขอบคุณคับ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 เมษายน 2009
  2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ต้องขอโทษพี่โอ๋ด้วยน่ะครับ ที่ไม่สามารถไปร่วมแรงช่วยเหลือได้ งานหน้าครับพี่

3. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เห็น พี่โอ๋ ทำงานแล้ว สุดจริงๆ คับ

ใครเห็น ว่าแก ทำขนาดไหน เตรียม ขนาดไหน

แล้วเรา จะรู้ว่า นี่และคือ คนที่เหมาะสม และ ดีที่สุด แล้วคับ

ขอเสียงปรบมือหน่อยยยยยย

4. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ขอให้ประธานจงเจริญ ไชโย

5. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    สุดยอดครับพี่ ผมเหนื่อยแทนเลย

6. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ประธานโอ๋ สุดยอด

7. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    เยี่ยมมากครับ:):):)

8. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    ขอชื่นชม ในความ รับผิดชอบ เสียสละ เลยคับพี่ สุดยอดจิงจิง

9. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    เห็นด้วยจิงๆ คับสุดยอดคับ

10. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    นับถือพี่โอ๋ด้วยใจจริงเลยครับ ทั้งประสานงาน ดูแล จัดการ ทุกอย่างครบถ้วนไม่ขาดตกบกพร่องเลยครับ (ขาดพริตตี้อย่างเดียว..อิอิ) ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนเลยครับที่ช่วยให้ความรู้แนะนำดูแลในวันนั้น รวมทั้งทางฝั่งพี่ๆsssที่ใจดีพาผมออกจากเขาวงกตด้วยครับ

11. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ต้องดูภาพเหล่านี้แล้วท่านจะประทับใจ ในความรับผิดชอบ
    ในการการสร้างสรรค์ เพื่อให้งานออกมาในรูปแบบที่มีมาครฐานมากขึ้น
    ผมว่าต่อไปงาน AWD Hiper Track Day จะเป็นงานที่คนจับตามองมากขึ้น
    ดูจาก ของรางวัลแล้ว ใครๆก็อยากได้ โดยเฉพาะบัตรที่ทำให้สะบายตัว:D

ผมอยากให้ชาวอีโว เข้าร่วมกิจกรรมเยอะๆเหมือนชาว SSS นะครับ
    คราวหน้ามากันเยอะๆนะครับ :D

และอีกท่านที่ขาดไปไม่ได้ ขอขอบคุณพี่โอ อีโว 9 ที่ให้ความรู้ และทักษะ จนโอ๊ต ได้รับตำแหน่งติดมือกลับมา

12. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    เห็นวิ่งไปมาคงเหนื่อยน่าดู ขอบคุณมากครับ

13. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    เห็นแล้วเหนื่อยแทนพี่จริงๆครับ

ผมไปยืนดูอย่างเดียวเลย เกรงใจจัง

ขอปรบมือให้อีกคนครับ

14. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    สุดยอดจริงๆครับพี่โอ๋
    ทุมเททั้งแรงกายแรงใจ แถมขากลับยังมาขับช้าๆตามผมอีก

ขอบคุณครับพี่โอ๋ ขอบคุณจริงๆๆ

15. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    คลับนี้ ต้องการผู้นำที่เสียสละ มีวิสัยทัศน์ เพื่อที่จะนำพาไปข้างหน้าได้อย่างมั่นคง

จึงไม่มีใครเหมาะสมไปกว่าโอ๋แล้วครับ

สุดยอดมาก ขอยกนิ้วให้

16. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    จะลืมบุคคลคนนี้ไปไม่ได้คับ พี่โอ กีรติ(Evo9) ต้องขอขอบคุณพี่มากเช่นกัน เสียสละในหลายๆด้าน รวมทั้งช่วยประสานงาน และยังเรื่องเงินในสนามที่แล้วที่หายไป เกือบๆหมื่น จัดงานนี้ขึ้นมาด้วยใจจริงๆคับ ขอบคุณคับพี่ชาย

17. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    คนนี้ต้องกราบคารวะเป็นอาจารย์เลยล่ะครับ :D:D:D

18. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ต้อง ขอบคุณ สมาชิก และเพื่อนๆ ทุกท่าน มากที่สุด ครับ
    ทั้งน้องดิว น้องอาร์ม และ โอ๋ และอีกหลายๆท่าน
    ที่ช่วยกันคนละไม้คนละมือ

ชมรมจะเข้มแข็งและเติบโตได้ ต้องมี สมาชิกชมรมที่มีคุณภาพ และ ให้ความร่วมมืออย่างต่อเนื่องก่อน ครับ
    ตอนนี้ชมรมเราเริ่มเป็นปึกแผ่นมากขึ้นครับ หลังจากขึ้นๆลงๆมาหลายปี
    อนาคตคงเติบโต แข็งแรงมั่นคง กว่านี้ครับ

ตอนนี้เว๊ปไซด์ Evolution Thailand เขียนเสร็จแล้ว แต่ผมยังไม่มีเวลาเขียนบทความ และ ตกแต่ง เพิ่มเติมเลยครับ
    กำลังหัดทำ Forum ให้สมบูรณ์ และมีระบบรักษาข้อมูลดีๆอยู่
    ขอเวลานั่งทำไปเรื่อยๆก่อน เดี๋ยวสมบูรณ์ค่อย Upload ลง Host และเปิด URL ให้ได้เข้าไปเยี่ยมชมกัน

ป.ล. สนามนี้มี 200sx ไปวิ่ง สนามหน้า ผมเอา S14 ไปวิ่ง คงได้เนอะ อิอิ

19. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    แม่งานเราสุดยอดทุกคนอยู่แล้วครับ

20. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    s14ลองซื้อมาเด่ะผมจะขับชนให้รถพังเลย 555:D อีโวแหละสุดยอดแล้ว

21. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ย้อนเวลาไปสัก 6 เดือน เมื่อคราวมิตติ้งที่ แดนเนรมิต(นอกรอบ).......ครั้งต่อมาที่ คาเฟ่ 69(ประชุมใหญ่).....ตอนนั้นท่านประธานของเรา ยังแบ่งรับแบ่งสู้ กับตำแหน่งนี้อยู่เลย.......อยู่มาวันหนึ่ง ปั้มครัช ของ เจ้าดิว พัง ในเวลาพลบค่ำ....รถก็พังอยู่ข้างทาง.....ก็มีพี่ชายคนหนึ่ง ที่อุส่าห์ไปหาซื้อปั้มครัชมาให้.......จนเกิดกระแส.....ซึ้งน้ำใจ....พี่ชาย....คนนี้....จนทุกคนในคลับต่างยอมรับในความมีน้ำใจสุดๆของพี่ชายคนนี้.....และพร้อมใจกันมอบตำแหน่ง.....ประธาน......ให้กับ.....โอ๋.....พัทยา.........ผมว่า......เหมาะสมที่สุดด้วยประการทั้งปวงแล้วครับ....ทั้ง ความรู้ ความสามารถ ประสบการณ์ และ อีกหลายต่อหลายอย่าง ที่สำคัญที่สุด คือ ความมีน้ำใจ และ เป็นกันเอง กับ เพื่อนๆ ทุกคน ครับ..........:peace:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 เมษายน 2009
  22. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0

เห็นด้วยครับ ท่านประธานโอ๋เยี่ยมมาก ทั้งมีน้ำใจและเสียสละ
    :):):)

23. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผมเจอแวว
    ท่านรองประธาน คนใหม่แล้วครับ

ผมเสนอ น้องดิว เป็นรองประธาน
    สมาชิกท่านอื่น เห็นควรว่าอย่างไร กันบ้าง.......

24. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ยกนิ้วให้ทุกๆคนเลยครับ เก่งจริงๆ

25. KONGKUB

2,256
    14
    38

เห็นด้วยครับ

26. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
  27. nismomonster

339
    4
    0
    เหมาะสมครับ

28. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    เห็นด้วยเหมือนกันครับ

29. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    เห็นด้วย

30. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เห็นงามครับ แต่อยากให้พี่รักษาตำแหน่งนี้ไปก่อนครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 เมษายน 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้