รูปสนามแก่งกระจานที่เพื่อนกรูไปวิ่งมา

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย JZGE, 6 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    จัดไปที่เหลือตามมาเองที่นี่

http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=8808804#post8808804

2. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    บี 5 รอบมายังไงอ่ะ ลุง อธิบายหน่อยดิ (5 รอบพัง??????) :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ส่วนมาร์คมือเทพ 555+ ไม่ต้องๆ :D :D :D

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่มีไรมาก ปีนี้ตั้งแต่เริ่มแข่งมานี่ ยังวิ่งไม่เคยเกิน 5 รอบเลยไง:D:D
    เด๋วเกียร์แตกบ้าง เด๋วนั่น เด๋วนี่ ล่าสุด นมค ไหลเข้าเกียร์เลยครัชลื่นอีก :D:D

ปล. ต้อง ขอบใจมาร์คมือเทพมาก ที่ขับรถปิดท้ายให้จนถึง กทม.
    แต่เพื่อนลุงนี่ฮามากมาย ร้อนจะตาย แม่งใส่เสื้ออย่างกะหน้าหนาว:D:D

4. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    อยากดูรูปที่พี่มาร์คมือเทพพพพถ่ายครับบบบบ

5. JZGE

855
    57
    0

อ้าว...มึงกลับกัน 2 คันเหรอว่ะ....

นึกว่าจะกลับพร้อมกันหลายคันเห็นจอดกันเยอะม่ะงั้นกรูจะรอกลับด้วยแล่ะ

เสียดายว่ะ....กรูขับกลับคันเดียว...ขี้เกียจรอรถตู้ขับช้ามากกกกก

แม่มถึงแถวๆแม่กลอง วูบแตกใน เฉยเลยเกือบแดกตูดคนอื่นแล้ว

ยังดีที่มีบุญอยู่บ้างเลยรอดมาได้........

ในสนามแดดแรงชิ....หายยยย

6. JZGE

855
    57
    0

มือเทพน่ะ.......มันชักว่าวเก่ง.....ไม่ได้ถ่ายรูปเก่งนะน้องก้อง

หรือว่าน้องก้องต้องการลองบ้างล่ะ.........ไอ้เจ๋งคอนเฟริมมาแล้ว

7. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ผมยอมเสียเงินไปนวดกระปู๋ดีกว่าครับลุง

8. b2fen@GOC

b2fen@GOC New Member Member

163
    3
    0
    เวล คั่ม น้องก้อง, โทรบอกพี่โต พี่หนุ่ม แล้วไปเจอกันเลย

9. KONGKUB

2,256
    14
    38
    แหล่มเลยครับบบบบบ

10. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ฝากด้วยนะ ซัก 2 ดอก LOL LOL

11. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... งานวันนั้น พี่ได้บัตร โคปา มาหนึ่งใบว่ะก้อง...อิอิ

12. KONGKUB

2,256
    14
    38
    จะให้ผมหรอครับ ขอบคุณครับพี่

13. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... เรื่อง ...อิอิ

14. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... ดูลุงหนุ่มสิ อากาศร้อนจะตายไป ดันใส่ซ่ะกรูบอกไม่ถูก...อิอิ

15. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... รูปแรกนี้ ลุงหนุ่มมันดมยาดม บอกว่าไม่ไหว แย่แว้ว ลมจับ และเพื่อน Bee ห้ารอบ สังเกตุรองเท้าที่ใส่ คู่นี้และครับพี่น้อง ที่มันใส่นอน...อิอิ

:D ... ดูกันจะ จะ ... อิอิ

16. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... ถึงจะเป็นลมแต่ก็มีสปิริตทำงานอย่างขันแข็ง...อิอิ

17. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... รูปน้องก้องบ้าง เด๋วน้องมันจะน้อยใจ...อิอิ

:D ... เท่ห์โครต

18. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... โอ้ย! ไม่ไหวแล้วว่ะไอ้Bee กรูล่ะเวียนหัว แดดแม่มแรงจริงๆ

:D ... ไอ้ลุงเอ๋ย กรูก็แอบเข้าไปนอนในรถมาเนี้ย ... อิอิ

19. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... มาดูสนามกันบ้างครับพี่น้อง...อิอิ

20. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... ส่วนของสนามนี้ กรูชอบมั่กๆ ไม่ต้องบอกก็รู้...อิอิ

ได้มีโอกาสเอารถน้องโย ไปลองวิ่ง อดไม่ได้จริงๆ มันส์มั่กๆ ควันท่วมเลย...อิอิ

21. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... พี่ๆที่ทำให้สนามแข่งรถแห่งนี้เกิดขึ้นมา

ขอขอบคุณมากๆเลยครับ

:D ... พี่ๆเค้า ช่วยกันอธิบายรูปแบบสนามก่อนทำการวิ่ง

:D ... รูปแบบสนามครับ พี่น้อง...อิอิ

22. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... ชอบอ่ะ จอดเรียงสวยเชียว

23. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... น้องกล้วยไข่ ของพี่อั๋น...อิอิ

24. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... ส่วนตัว กรูชอบคันนี้...อิอิ

25. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... คันนี้ขับโดยพี่ตุ๋ย ได้อันดับที่1 ไปครับพี่น้อง

สังเกตุ หางหลัง...

26. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... รถของ เก่ง มายากล ... อิอิ

27. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... คันนี้ก็มา ไม่ได้มีแต่ Mitsu กับ Im เท่านั้น

28. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... รถคันนี้ เจ้าของคือ น้องก้อง ไม่ว่า ขับรถ Kart หรือ รถยนต์ กรูก็เห็นหอบตลอด...555

:D ... มาด้วย วิ่งดีน่ะเนี้ย...

29. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... EVO สิบ ก็มา...อิอิ

30. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... ในตอนเย็นของวันนั้น มีการจัดแข่งขันกันเองสนุกๆ

มีของรางวัลให้ด้วย ขอบอกว่าเยอะมากๆ แจกแล้วแจกอีก...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้