ถามอีกแล้ว

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย birdkungcub, 6 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    ยางกันความร้อนใต้ฝากระโปรงมันหลุดอยากรู้ว่าใช้กาวอะไรคับ

และอยากรู้ว่าเราเอาไฟหน้าของเดิมไปขัดและพ่นเป็นโคมดำได้ไหมคับ

ถ้าได้อยากทราบราคาและสถานที่ด้วยครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 เมษายน 2009
  2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ยางกันความร้อนใต้ฝากระโปรงใช้กาวยางยี่ห้อ "Dog" ครับ ติดแน่นทนดี

3. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    โคมทำได้ครับราคาต่อคู่ประมาณ 700-800 ครับ

4. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    กาวยางที่ใช้ทารองเท้าครับ

ทาทิ้งไว้ประมาณ 15 นาที แล้วค่อยเอามาประกบกันจะติดแน่น

ไฟหน้าแกะมาล้างได้ ถ้ามี HOTAIR ทำเองได้เลย

ส่วนมากก็รับทำกัน +- 1000 (พ่นดำด้วย) ลองหาในเนทดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้