ซันลูปหลอกหาซื้อที่ไหนคับราคาเท่าไร

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย papoon, 6 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. papoon

papoon New Member Member

31
    1
    0
    ซันลูปหลอกหาซื้อที่ไหนคับราคาเท่าไร

2. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    ผมว่ามันไม่สวยหรอกครับ ใส่ของจริงไปเลย (เท่แต่เสียตังเยอะกว่า ฮิฮิ)

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ๕ ๕๕ จิงครับตามนั้นเลยของจิงไปเลย เท่ ดี ไว้ส่อง...ได้ด้วยย ๕ ๕๕

4. Psycho_Zaa

Psycho_Zaa New Member Member

59
    0
    0
    จัดไป อิอิ

5. สยาม ธนาวงค์

สยาม ธนาวงค์ New Member Member

7
    0
    0
    ร้าน TRC มีขายคับ ราคาประมาณ 900 บาท ติดแล้ว พอลอกออกหลังคาจะด่างคับ

6. peep

peep Member Member

190
    2
    18

มันเอาไว้ทำแบบนั้นได้ด้วยหรอครับ o_O
    อย่างนี้ต้องลอง

ปล. ซันรูฟปลอมอย่าใส่เลยครับ เคยมีคนใส่แล้วปลิวไปโดนรถคันหลังด้วย

7. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ไม่สวย มองแว๊ปเดียวก็รู้ละว่าปลอม เอาตังค์ไปทำอย่างอื่นดีก่า

ปล.ถ้าอยากได้ก็จัดให้คับ โทรมาเลย 086-5206657 หนึ่ง จัดส่งทั่วประเทศ อิอิ

8. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ๕ ๕๕ ตามนั้นครับลองดู ขำๆอิอิ น่ากลัวอ่ะมีปลิวไปด้วย หุหุ

9. peep

peep Member Member

190
    2
    18

เคยมีคนโพสใน racing forum ว่าขับตามวีออสที่ติดซันรูฟปลอมแล้วมันปลิวมาใส่กระจกหน้ารถแตกครับ

10. maykrub

maykrub New Member Member

152
    3
    0
    แล้วซันรุฟปลอมที่ว่านี่ หน้าตามานเป็นยังไงเหรอครับ
    ทำด้วยอ่ะไรอ่ะ

11. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    หุหุ อยากหล่อแต่ไม่มีเงิน อ่ะ ทำไงได้ ผมเหนรถตู้ติดเยอะนะ

12. tee41

tee41 New Member Member

19
    0
    0
    ตัดสติกเกอร์แปะเลยจาบบ ถูกด้วยทำเองก็ใด้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้