สรุปสถานที่การมิตติ้งวันเสาร์ที่ 9 พ.ค. 52 ค่ะ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย skylinenum, 8 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    ขออนุญาตสรุปสถานที่มิตติ้งนะค่ะ

เจอกันที่เดิม LOTUS เลียบทางด่วนรามอินทรา เวลา 5 โมงเย็นเป็นต้นไปค่ะ (ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงสถานที่แจ้งด้วยนะค่ะ)

ขอบคุณค่ะ

credit : พี่อิฐ , น้าเติ้ล ค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤษภาคม 2009
  2. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ขอบคุณคร๊าบ แผนที่อ่านง่ายขึ้นเยอะ

3. dee ( lpg )

dee ( lpg ) New Member Member

32
    2
    0
    แผนที่อันนี้ ตั้งกะยังไม่มีเกษตร-นวมินทร์เลยอะ เยี่ยมมาก บี เอามาจากไหนเนี่ย:p

4. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    อิอิ ดูจากหัวข้อแล้ว...เราจะไปมิตติ้งย้อนหลังกันนะเนี่ย*** 9 เม.ย. 52 ***

5. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    จัดปาย ครับเจอกันวันนี้

6. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    อิอิ...เบลอ ๆ ค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤษภาคม 2009
  7. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    แต่ละคนจับผิดกันจิงๆ แต่ก้อดีจะได้พัฒนา โน๊ะ

8. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ไม่ได้ไป meeting

กำลังจะไปสนาม แกงกระจาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้