ใครใช้ KE model ไหนเช็คดูนะครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย URAS_A31, 15 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. URAS_A31

URAS_A31 New Member Member

6
    0
    0
    พอดีเจอมา ใช้ ke 70 อยู่ยังไม่ได้เค้า club ke เลย

2. URAS_A31

URAS_A31 New Member Member

6
    0
    0
  3. Best_KE20

Best_KE20 New Member Member

22
    0
    0
    เจอมาจากไหนครับ ของจริงเหรอปล่าว จะตามไปดูของจริงครับ

4. zerogiggs

zerogiggs New Member Member

34
    0
    0
    ดีเยี่ยมคับ เป็นข้อมูลที่ดีมากเลย....ขอบคุณนะคับ

5. nawapoal

nawapoal New Member Member

3
    0
    0
    KE30 คร้าบรายงานตัวคร้าบ

ขอบคุณมากครับ ว่าแต่ข้อมูลนี้มาจากหนังสือรึเปล่าครับ แล้วพี่เอามาจากไหนง่ะครับ

หากผมอยากได้แบบนี้บ้างต้องไปหาที่ไหนครับ หรือว่ามีวิธีไหนไหนบ้างครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้