อากานควันขาวของเครื่อง3sboเกิดรัยด้ายบ้างคับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย punto power, 10 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    อากานควันขาวเกิดจากรัยด้ายบ้างคับ

เวลาเหยียบคันเร่งออกตัวควัน เป็นก้อนน เรย แต่พอบูสท์มา ออกมานิสๆๆ:confused::confused:

2. OBRIC

OBRIC New Member Member

3
    0
    0
    ผมเคยคับ สูบแตกคับ ลองวัดสูบดูนะคับ

3. punto power

179
    0
    16
    สูบนี้คือลูกสูบชะมะคับ :eek::eek:

4. joe2

joe2 Guest

0
    0
    0
    อัพ

ยังงี้ลูกสูบร้าวแล้วครับผมเคยเป็นครับ
    ผมมีลูกสูบ 3S โบ 4ลูกเลยสวยๆไม่มีรอยเลย ขาย 1500
    สนใจโทรหาได้ 0832596652

5. punto power

179
    0
    16
    พอดีว่าเอารถไปเชื่อเวสเกตเส้ดแร้วที่ร้านทำเศษเหล็กเชื่อมอะเข้าไปนัยเครื่อง-*- เรยต้องตีปลอกลูกสูบใหม่ วาว์ล ปะเก็นเปลื่ยนหมดแร้ว เหลือแต่ลูกมะทำที แต่ช่างก้อบอกว่าลูกสูบปกติ แต่เคยมีปันหาเรื่องเทอร์ โบว์ แร้วเปลื่ยนโบว์ใหม่เป็นรหัสเดิม ct26 ใช้มะซัก3-4เดือน ควันขาวมาอีกแระ

แร้วถ้าจะเปลื่ยนโบว์ใหม่ ใช้ของอะรัยดีที่สุดคับกะเครื่องสแตนดาดดด

แร้ว โบว์ ct 20b พอหาด้ายมะคับ แระก้อ ราคาเท่ารัย

6. OBRIC

OBRIC New Member Member

3
    0
    0
    ถูกต้องคร้าบ สูบคือลูกสูบนีเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้