ร่วมเชียร์ทีม MSL แข่ง 24 ชม

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 8 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    งาน Endurance 24 Hrs ที่สนาม BIRA วันนี้ คงไปซ้อม และ คลอลิฟาย ขอให้ทำเวลาดีๆนะครับ
    นักแข่ง มี 8 ท่าน คือ

1.PRUTIRAT.RS (MSL )
    2.REXX....(เล็ก ชิ้นปลานายฮง)
    3.DUREX( มรว.เจ๋ง )
    4.POL (พล นายแบบ)
    5.TEE^-^GAP(ตี๋แก็ปหล่อแต่เตี้ย)
    6.TEE_NENG(ตี๋เหน่งห้างทองแสนดี)
    7.ICEMAN(ไอซ์ MIKADO)
    8.TOR (ต้อ Showtime)

รวมทีม All star MSL เพื่อเข้าร่วมรายการแข่ง ขอให้โชคดีครับ รวมถึงทุกทีมที่เข้าร่วมแข่งขัน.....

2. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ขอให้โชคดี ได้ถ้วยกลับมานะคร้าบ :D

3. num_06

num_06 New Member Member

26
    0
    0
    นำถ้วยที่ 1 มาตั้งโชที่ MSL ให้ได้นะครับ เป็นกำลังใจให้อ ขอให้ประสบคาวมสำเร้จในการแย่งขันครั้งนี้แต่ละคนที่ไปแข่งเก่งๆกันทุกคน

4. gai08

1,213
    4
    0
    รายงานมาว่า....ฝนตกด้วยนะเนี่ย...ได้ซ้อมฝนและกำลังคลอลิฟายกันอยู่....
    ปล.เอาใจช่วยเชียร์ครับ..ทั้งเปียกทั้งร้อน..ขอให้วิ่งเร็วๆกันนะครับ

5. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เอาใจช่วยทุกคน ผมไปทำงานที่สนามพีระ ว่าจะข้ามมาสนามคาร์ทมาเชียร์ครับ

6. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    Key Words to WIN " TEAM... WORK,,,,,,"

สวัสดีครับ

ขอให้ สมปรารถนาครับ และ ที่ขาดไม่ได้คือ ปลอดภัย ทุกท่าน

7. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    สู้ตาย MSL

8. gai08

1,213
    4
    0
    ทุกคนพร้อมสู้ๆๆ....คลอลิฟายอยู่ที่ 10 ก็ต้องเต็มที่ เพราะทุกคน พร้อมสู้ 24 ชม....เพื่อประสบการณ์
    แพ้ชนะไม่สำคัญ...อยู่ที่การทำงานเป็นทีม..เท่านั้น....สู้ๆๆ

ปล.ทุกคนที่สนาม MSL เป็นกำลังใจช่วยเต็มที่....งานนี้ รถเบอร์ 19 ใครไปเชียร์ที่สนามเชิญที่เต๊นMSL

9. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    เป็นยังไงกันบ้างครับแข่งวันนี้ แล้วแจ้งให้ทราบทีนะครับ

10. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    ทีม MSL เก่งมาก ๆเลยครับ...................ขอบอก

11. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับคำชมครับ พี่ takachi คนที่มาแข่งสุดยอดทุกคนครับ ขับจนครบ 24 ชั่วโมงได้

12. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48

:D แล้ว TEE_GAP แข่งเป็นไงบ้างครับ:D

13. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    ควอลิฟายที่ 10 จบที่ 9 พอใจแล้วคับ ทีแรกนึกว่าจะล่วงไปกว่านั้นแล้ว ช่วงกลางดึก ขึ้นมาที่ 5-6 ก็ดีใจแล้วคับ ต้องขอบคุณ fc1-2 ที่ไม่หลับไม่นอน คอยเชคเวลาและเตรียมอาหารให้รวมทั้งสมาคมภรรยานักแข่ง และขอบคุณพี่ไก่ที่ยืนบอกเวลาตลอดไม่นั่งเลย และขอบคุณเพื่อนร่วมทีมทุกคนทีมมากๆ ที่ช่วยกันจนจบ

14. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ไม่แน่จัย

รู้สึกว่าเราจบที่ 8 ไม่ใช่หรอ ???

15. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48

เฮ้ย มิงงงงงงงง ไปแข่งงานเดียว กัน ป่ะ:D

16. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ปรบมือให้พี่ และ น้องๆทุกท่านครับ สำหรับทีมนี้

เสี่ย REXX....(เล็ก ชิ้นปลานายฮง) เป็นไงบ้าง เห็นน้องๆช่วยกันพัดให้เป็นการใหญ่ .... อึดใช้ได้เลยนะนาย

17. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    เออหวะที่ 8 จิงด้วย เอิ๊กๆ ส่วนพี่หนูถามถึงเสี่ยเล็ก เสี่ยไม่เหนื่อยคับ แค่จบงานถอยรถชนเสา555

18. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    พี่ๆ เก่งมากครับ จบที่อันดับต้นๆ ซะด้วย ....ยินดีด้วยนะครับ

ปล. ช่วง ฟ้าสาง ที่น้ำค้างลงนี่ทรมานดีจิงๆ...อิอิ

19. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ขอปรบมือให้ครับ บุรุษอึดจริงจริง:thumbs_up:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้