ถามเรื่องทอเวคคั่มตรงคอไอดีเครื่อง 3S-GE

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย cat_tags, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cat_tags

cat_tags New Member Member

2
    0
    0
    ไม่ทราบจากรูปมันเป็นสายที่เราต้องต่อไปยังอะไรครับ ของผมต่อเส้นเดียวเอง อีกเส้นช่างอุดเอาไว้ ไม่รู้ว่าจริงๆต้องใช้หรือเปล่าครั้บ แล้วถ้าไม่ใช้จะเกิดผลอย่างไรบ้างครับ ผู้รู้ช้วยตอบที่ครับ สงสัยมากๆๆ (มือใหม่ 3S-GE)

2. sin1612

sin1612 New Member Member

2
    0
    0
    ของผมช่างต่อครบทั้ง2 เส้นนะครับ

3. cat_tags

cat_tags New Member Member

2
    0
    0
    แล้วมันต่อไปที่ไหนครับ รบกวนหน่อยนะครับ

4. maxxx

maxxx New Member Member

1
    0
    0
    ของผมต่อทั้งสองเส้นมารวมกันเป็น 1 เส้น แล้วต่อเข้ากับกระป๋องดักไอเบนซินที่เป็นพลาสติดสีดำๆ ครับ

5. yaspal-st150

yaspal-st150 New Member Member

50
    0
    0
    สายนึงเป็นลมเข้าไปที่กระปุกหายใจน้ำมันเบ็นซินครับ ส่วนอีกสายเป็นลมออกเพื่อวนกลับเข้าที่ไอดีอ่ะครับ ถ้าต่อครบมันก็จะวนทั้งระบบครับ ช่างเค้าบอกผมมาอย่างนี้อ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้