มีใครขายกระจังหน้า 106 SURF บ้างนะคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย จ.อ.วุฒิเทพ สังข์สิงห์, 25 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครขายกระจังหน้า SURF 106บ้างนะคับ นะคับช่วยเหลือหน่อยนะคับ

1. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เดี๋ยวรอสาวก SURF มาตอบนะคับ......ผมก็อยากรู้เหมือนกัน อยากใส่มั่งด้วยซี อิอิ

2. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ถูก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆคับ รอสาวก SURF มาตอบคับ

3. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    จ่ากอล์ฟจะศัลยกรรมหน้ารถใหม่ หล่ออีกแล้วรถ ทอ. อิอิ

4. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    จ่าดวงได้พวกเลยงั้นสิคับ อิอิ

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เชียงกงบางนา มีอยู่ นะครับวันเสาร์ บ่ายๆโทรหาผมแล้วกัน

เป็นตัวกระจังรุ่นวี 6 ด้วยนะครับ อิอิอิอิอิ

6. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    นำเสนอจริง ของเทพๆ

7. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    เมื่อวานไปดูมาครับ
    ร้านพี่เพรชดูแล้วไม่มีนะ
    แต่ร้านอื่นแพงมากมีราคาตั้งแต่3000-5000
    ร้านหน้าเลยมีหน้าศอกมาเต็มเลยแต่ราคาโคตรแพงลองไปดูครับ

8. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ได้ช่วยชาติ 2000 จะไม่พอเอานะครับ จ่าต้องค่อยๆหาจะได้ของถูกๆครับ

9. เงินช่วยชาติยังไม่เห็นฝ่นเลยนะคับ....พวกลูกจ้างพนักงานราชการได้หมดแล้วนะ.....
    แต่ของผมยังไม่เห็นเววนะคับ.....ไม่ณุ้ได้วันไหนนะ....
    ยังใครมีเบาะแสเกีญวกรัจังจังหน้าช่วยโพทมาหน่อยนะคับ.....

10. ขอบคุนพี่..เพื่อน..ทุกคน....ไว้ล่วงหน้านะคับ...โดยเฉพาะคุนดวงนะคับ.......ไว้ว่างจะชวนมาดื่มนะคับคุนดวง.....
    ช่วงนี้เข้าพระตำหนักสมเด็จพระบรมโอรสาธิราช.....เลยไม่ค่อยว่งนะคับ....แถมเงินช่วยชาติไม่ออกนะคับ....อิอิ

11. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    อยู่แถวไหนอ่ะคับ ผมเคยเห็นที่เชียงกงรังสิต อ่ะครับ มีอยู่อันหนึ่ง
    แต่จำม่ายด้ายว่าเขาขายเท่าไรอ่ะครับ ถ้ายังงัยเดี๋ยวจาถามมาให้คับ

12. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    อัฟครับ

ขอบคุนมากนะคับ....
    ยังไงก้อฝากพี่ๆ...ด้วยนะคับ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้